Phú Nhuận - Trải nghiệm nhẹ nhàng ở Min! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Phú Nhuận Trải nghiệm nhẹ nhàng ở Min!

Lượt xem: 2,343

terryhoang88

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/6/24
Chủ đề
1
5
6
DAD
0 ₿
Núp lùm bao lâu, nay cũng lên bài cho Min. Một phần vì trải nghiệm khá là ok và chia sẽ cho anh em chỗ xả stress hợp lý. Tranh thủ trưa thứ 7, kết thúc công việc sớm. Đặt lịch hẹn cùng Min với bé S (anh em lão làng chắc không lạ kaka)

Loay hoay mất gần 30p tìm chỗ đậu xe. Ngó ngang liếc dọc một lúc, lặng lẽ đi vào con hẻm nhỏ, nơi Min ẩn mình. Đánh giá chung, cơ sở nhỏ, ấm cúng, chỉ có 5 phòng, đường hẻm nhưng cũng khá tấp nập, hàng xóm xung quanh cũng hơi "nhiều chuyện" haha.

Vào đến nơi, gặp bé lễ tân cao ráo, thân thiện. Lấy xuất 90p, bé S ra mời lên phòng, phải nói khá hợp gu mình (mông mẩy khá đầm, có da có thịt).

Phòng ốc riêng tư, giường nằm thoải mái, vào phòng bé chốt cửa, đưa khăn nói đi tắm, xong ra cứ tồng ngồng mà nằm lên giường thôi (vì có thêm xông hơi, tắm nên phòng cũng khá bí, cách âm bên ngoài cũng hơi ồn). Phần ms khỏe bé làm nhiệt, đấm bóp có nghề. Vuốt lướt cũng không hề kém cạnh (rất bạo dạn và biết cách kích thích). Tới phần thăng hoa, sau một hồi nghịch ngợm cùng bé, thì súng cũng nả đạn.

Đã vài tháng kể từ sau khi bé T nghỉ ở Thảo Mộc, mình không đi lingnam. Dù là Lamour hay Hanna, đều chưa tìm được "cạ", nên hiện tại theo đánh giá Min khá ok cho phân khúc này, đặc biệt là S kkk.

Phần tương tác mình sẽ ko đề cập, dành cho ae khám phá, nhưng với mình khá hài lòng, khi bắt đúng nhịp thì cả 2 sẽ cùng hài hòa (trong khuôn khổ cho phép của spa kkk)

Thiệt hại: Tick 300k (camapro tài trợ). Tip: 400k. Kết thúc buổi chiều vui vẻ.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: NMT9x, THOR MASSAGE and emhamvui

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
448
227
0 ₿
Tip = tíc thui dc k? À mà bên này khăn tắm sạch sẽ & dầu vuốt có bị rít da k bác? Mình khá kỹ vấn đề này hiiii , Ánh sáng trong phòng nhè nhẹ ấm cúng đúng chất spa nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: terryhoang88

Sơ Hở Là Tính

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/3/24
Chủ đề
4
68
72
Khắp SG
0 ₿
Tui thì hay Tính. Tui thấy đi mệt vẫn ngon. Lột sạch. Còn mấy cái vuốt vào có mấy ông muốn sờ sâu năn nỉ bé như con nhõng nhẽo với mama :ami-(47):

• Haha

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
16
332
174
29
0 ₿
Cứ Dollar mà chưởng thôi. Tuổi nào rồi còn năn vs nỉ. K nhỏ này thì nhỏ khác. Thiếu gì nhỏ cho đụng

hoangnguyen11dvb

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/9/23
Chủ đề
14
68
37
ho chi minh
0 ₿
Bác cứ là Sam thôi, spa chứ phải massage mệt phải đặt số bỏ tên. Sam là biệt danh chứ cũng chả phải tên thật đâu.

Em này tóc ngắn ko đẹp nhưng skill tốt, lingam tê tái ok lah.

• Like

terryhoang88

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/6/24
Chủ đề
1
5
6
DAD
0 ₿
Khăn tắm cũng sạch, đèn tối vừa phải. Vào phòng chốt cửa rùi cứ trần như nhộng mà tắm, ngoài cửa có bé đứng canh :)))
Dầu bên này thấy cũng tạm ổn, tùy da của mình thui bác. Mình tắm lại 2 lần nước ấm cũng tương đối sạch, không rít lắm.

terryhoang88

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/6/24
Chủ đề
1
5
6
DAD
0 ₿
Chuẩn bác. Được cái nhiệt tình, cũng chẳng phải rào đón giá cả trước như bé khác. Cảm xúc lên thì tay khám phá thui :)