Q.1 Trải nghiệm onsen xứng đáng tại Dubai Q1

Lượt xem: 1,808

OperationCwal

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
55
24
0 ₿
hôm qua đi bão vui quá , sáng nay lại rãnh rỗi nổi hứng viết vài dòng cho các đồng nghiệp trên đây
Số là tui hay đi bên Đệ Nhất, nhưng đọc bài onsen của mấy đồng nghiệp làm tui cũng ham hố nên quyết định qua Q1 đi onsen cỗ vũ đội tuyển nước nhà.
bước tới Dubai bóng xế tà
tại hạ vô ý kéo tay ga
xe bay lên dốc vừa kịp thắng
đá chống đi lên xém hụt giò
Dubai có cái mặt tiền sang xịn mịn , sáng trưng bước vô tới cửa gặp bé áo dài mời vô tư vấn vé các kiểu, lo ngắm em nó xém quên đưa code lun , check code xong được đưa cho cái ipad chọn bé ưng ý để thị tẩm , nhìn tới lui 1 hồi thấy bé 09 vừa ý nên yêu cầu. Làm nhẹ ly trà là được đưa lên phòng rồi , phòng ốc trang trí theo kiểu hoàng cung với ánh vàng chủ đạo nhìn sang trọng .
Đang xông hơi 1 lúc thấy bóng người mở cửa vào , tui cũng cầm lòng không đặng đẩy cửa bước ra chào bé , bé nhìn tui chào lại rồi lấy khăn lau mình cho tui, nhẹ nhàng tình củm lắm , bé trắng treo, nhỏ nhắn, dịu dàng làm tui xao xuyến .
Bước vô bồn ôm bé lại , đã như ôm ghệ , ôm hun , tay sờ tay móc, bé nằm rên nhè nhẹ, tiếng rên của bé làm cho mình rạo rực , hàng họ dựng đứng cả lên bé bắt đầu chà ngực từ trên trượt dần xuống trước khi nuốt cây hàng của mình, bé BJ 1 hồi chịu hết nổi phải bảo bé ngưng lại để đổi phong thủy chứ hy sinh dưới nước thì còn ji thú vui trên cạn nữa
trườn thái của bé làm cho tui cảm nhận gần như toàn bộ phần thân trên của bé áp vào lưng , tới màn chà v3 v4 thì phải nói là ngon v4 của bé ngon lành ,ướt nhẹp mà, lúc bé nó lấy v4 cưỡi ngựa bắn cung thì mình phải kềm hãm lắm chứ không thì hy sinh sớm rồi , lúc 69 thì tui mút sò nhiệt tình, vừa mút vừa nghe bé rên chịu hết nổi out lun , chỉ 1 chữ phê
Trải nghiệm onsen quả thật là không thể chê được . Chi phí 1800 cho buổi trải nghiệm dù đã có code cũng không phải là thấp, nhưng rất đáng để đi khi có cơ hội .
Nay văn thơ hơi dài dòng mong mấy đồng nghiệp thông cảm ^^ !

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
mấy câu thơ hay đấy B05

Anh Hùng Xả Stress

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/4/22
Chủ đề
7
115
27
0 ₿
"Đi tới Lê thị Hồng Gẫm bỗng mắc tè,
Nhà vệ sinh không có lấy gì che.
Đành vào Đu Bai làm một vé
Xả hơi thư giãn rồi say yeah".

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
giơ ngon tay lên ý nói là số 1 ấy =))))
văn thơ lai láng chào một tiếng
quách tỉnh đi đâu để vắng nhà
phải vào dubai xin xả lũ
hoàng dung ở nhà biết hay không =))

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Vẫn chưa bit bác thớt đi số mấy lun, nhưng dù sao cũng chúc mừng thớt

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cơ sở vinh dự khi được quý anh chọn là nơi để trải nghiệm dịch vụ onsen và có 1 chuyến trải nghiệm trọn vẹn ạ. Rất mong được đón tiếp anh vào những lần trải nghiệm sau ạ