Trải nghiệm out không cần BJ với số 20 - Dubai BT

Lượt xem: 2,794

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
210
33
5 ₿
Một buổi chiều mưa gió, sau khi nhận code từ bác Lục em liền hì hục chạy dưới mưa tới chốn cũ quen thuộc để làm nhiệm vụ. Trước khi đi chi tiết, em sẽ nói đánh giá tổng quan như sau:
cơ sở vật chất: nay đã có thêm Ipad để anh em chọn mặt gửi “của quý” :d
  • Locker và gửi xe đã thay mới hoàn toàn (chắc do nghỉ dịch)
  • Mỹ nữ em gửi “của quý”: số 20
  • Vòng 1: đã qua nâng cấp, tròn cứng, nhưng em thích hàng tự nhiên nên em không thích lắm. 7/10
  • Vòng 2: eo con kiến, 8/10
  • Vòng 3: to tròn, mịn 9/10
  • Vòng 4: hơi khô hạn (chắc do em chưa làm ẻm đủ kích thích) 5/10
  • Service: 10000/10 :))))))). Hồi sau sẽ rõ
Xong phần báo cáo sơ bộ, em sẽ tường thuật lại quá trình làm nhiệm vụ của em như sau:
  • sau khi chạy xe xuống hầm, bạn gửi xe rất nhiệt tình, dẫn xe mình vào vị trí đàng hoàng, chuẩn bị dép xong cất giầy mình vào hộp... chu đáo
  • Lên lầu thì em bay ngay vào lễ tân chọn ngay số 38 (dự định ban đầu) nhưng em ý đã kẹt khách, thế là mình chuyển sang phương án backup, số 20. Mặc dù có ipad để chọn em út nhưng mình lười vì đã có số sẵn trong đầu rồi.
  • Lên phòng em cũng bay ngay vào phòng xông ướt rồi lại qua xông khô để tránh bị bệnh do mắc mưa
  • Và rồi em ấy cũng đến, ui chà, phải nói thế này, em không được như trong hình lắm. Cái này chê à nhe, em ấy hơi gầy, face chỉnh sửa nhiều nhưng bù lại giọng Bến Te, ngọt như đường.
  • Em ấy ngồi trò chuyện với mình một chút xong rồi cho mình vào bồn. Phải nói, em ấy tắm rất kỹ nhé. Kỹ nhất trong các bé ở đây, tắm từ đầu tới ngón chân. Kỳ cọ thằng nhỏ tới nổi em sắp phun trào (nếu các đồng dâm có đọc report em ở Mường Thanh Đà Nẵng chắc biết em thuộc dạng YSL)
  • Xong phần tắm, em í cho lên giường massage khoẻ. Thân hình nhỏ con nhưng massage khoẻ hơi bị ngon nhoé. Bên Dubai Bình Tân còn 1 bé (quên số rồi) massage khoẻ cũng cựcccc đã. Nói chung là tuyệt vời, khoẻ lắm lun í
  • Massage mệt: wtf, em ấy đổ sữa lên mình và thi triển võ công được học từ bên Thái, món này phê cực. Chưa dừng lại ở đó, em í lật ngửa mình lại và thi triển cái món dọn WC. WTF, khủng khủng khủng lắm các bác ạ, em đã đầu hàng trong tư thế chỏng mông @@.
Đánh giá chung: mình không thích chỉnh sửa, hàng độ, nâng cấp nên ban đầu có vẻ tụt hứng nhưng bù lại em ấy làm service cực tốt, cảm giác em ấy hôn, mút, liếm,....:))) quá tuyệt vời. Lần đầu tiên mình có cảm giác thăng hoa ngay cả khi chưa BJ @@.

Anh em nào thích service thì có thể thử em này còn anh em nào ko thích hàng chỉnh sửa thì có thể next.
Góp ý chút bên Dubai Bình Tân là hình ảnh thực tế hơi bị khác so với trên forum mình ak. Hơi bị ảo diệu :p

Alain Delon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/7/16
Chủ đề
1
15
2
0 ₿
bác đi gói nào thế? code rổ giá sao bác

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Wezky

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/12/19
Chủ đề
2
23
3
0 ₿
BJ bình thường bác trụ được bao lâu vậy

Osana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/5/18
Chủ đề
4
193
63
0 ₿
Vậy đi 2 shot đi bác cho nó đủ cảm xúc

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
210
33
5 ₿
Bác hỏi câu hỏi gì đấy. Nếu em mà mod là em banned acc bác nhé. Cái tội đụng chạm nổi đau người khác. Hahaaaaaa

đùa chứ nếu bác đi Dubai Bình Tân thì bác hỏi số 79 là có quen anh nào 1 phút không? Thì em ấy sẽ kể cho bác nghe về mình nhé. Lolllll
P/s: bé 79 nghỉ dài hạn nâng cấp phần mềm rùi :))))

• Like
Điểm cảm xúc: Wezky

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
210
33
5 ₿
Đã từng thử rồi bác ạ, 2 shot thì em chịu thua. Về nhà nó tê cái của quý lắm, cảm xúc là quan trọng nhất nhe bác. 1 shot mà cảm xúc thăng hoa còn hơn 10 shot mà không có gì

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Mặt ko xinh ( cảm giác mặt hơi nhỏ, cằm thắp) nhưng bù lại vui, nhây và nhiều kỹ thuật thư giãn lắm á, ẻm làm cũng có nghề r đấy bác.

Wezky

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/12/19
Chủ đề
2
23
3
0 ₿
E cũng 1 2 phút nè bác chán ghê k biết làm thế nào để trụ lâu

Toshiba

Tập Sự