Gò Vấp Trải nghiệm pé A2 tại Massage Hera

Lượt xem: 1,235

Xuân Kiệt

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/3/22
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Buổi chiều được stress và trải nghiệm pé A2 ở massage hera .
Ae đón tiếp rất nhiệt tình từ nhà xe cho đến cô lễ Tân xinh đẹp tư vấn nhanh gọn lẹ mình chọn gói nuru 69 và được đưa lên phòng luôn không phải chờ đợi !
Mình vào xông hơi được 10p thì bé vào mở cửa chào hỏi và ngồi đợi mình. Xông hơi xong thì bé lấy khăn lau mồ hôi và nói chuyện làm quen khá thân thiện. Chưa kịp phản ứng thì em ngồi vào lòng mình luôn, tay cứ mân mê làm thằng nhỏ dựng đứng.

Nói chung Face pé nhìn rất dễ thương. Tính tình dịu dàng ngọt ngào và rất chiều các A, V1 to tròn , v2 vừa phải, v3 to tròn như tầm hồn pé , còn v4 thì ngon lành cành đào.

Tám được tí thì 2 đứa vào tắm và quần nhau trong bồn. Pé gội đầu trên đầu dứoi cho mình, ánh mắt rất dâm. 2 đứa say mê dạo đầu với nhau đủ loại. Cảm xúc không khác gì người yêu.Kỹ thuật pé A2 khá ổn, nhiệt tình và chiều khách.
Pé nhẹ nhàng trườn tới trườn lui rất phê và đê mê, làm thằng em của Mình nó chống đối quá trời.
Mình phê pha trong bồn lúc rồi pé kêu lên giường để bắn pháo hoa. Bàn tay và lưỡi của pé quá mức điêu luyện.
Massage khỏe và massage mệt thì sướng không gì bằng.

Thêm 1 điểm + cho pé này là làm việc rất có tâm. Có nhớ 1 lúc làm phát trên giường xong mình ngủ quên mất 10p.. bé cứ nằm như vậy. mình tỉnh thì 2 đứa nàm ôm nhau 1 xíu như ny.
Túm lại là hài lòng từ đầu đến chân + tâm sự cũng rất hay.
Tổng bill: Vé giảm 50% tip 700k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
S lại e lễ tân. S t đi hoài có thấy e nào làm lễ tânB09

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Dạ a . E xin thay mặt bé cảm ơn a zai đã bỏ chút thời gian rv lại cho bé 1 bài quá hay ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống a nha.

• Like
Điểm cảm xúc: Xuân Kiệt

Xuân Kiệt

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/3/22
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Không có gì nha bro . Bé làm tốt thì phải thưởng thôi . Chúc cơ sở phát triển mạnh mẽ nha.