Q.1 - Trải nghiệm phòng mới BDSM cùng bé bánh bao 37 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Trải nghiệm phòng mới BDSM cùng bé bánh bao 37

Lượt xem: 1,858

thien2k

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
32
135
87
5 ₿
Chào anh em, đúng là trăm nghe không bằng một thấy. Chiều nay may mắn nhận được code NNC của diễn đàn nên mình tranh thủ ghé Dubai Luxury Q1 để trải nghiệm dạng phòng mới của cơ sở, nhìn trên hình thì thấy phòng cũng có vẽ hoành tráng với đầy đủ đồ chơi hành hạ vô cực.

Vừa chạy tới cơ sở được chú bảo vệ lịch sự dẫn xe vô trong. Bên trong mặc dù không gian hơi nhỏ nhưng trang trí rất là lộng lẫy, gặp bé lễ tân (rất xinh luôn nha ae) kiểm tra code và đưa ipad để mình chọn ktv. Đắn đo một hồi do ktv nào cũng đều xinh ngang nhau thì mình chọn bé 37 do số đo 3 vòng chuẩn khoảng 90-60-90.

Đợi tầm 10p thì Looker dẫn lên phòng, nhìn sạch sẽ hoành tráng không khác gì trên ảnh mà nhìn ở ngoài cảm giác kích thích hơn nhiều tuy nhiên mình kiểu thương hoa tiếc ngọc và cũng không biết sử dụng đồ chơi hành hạ này nên chỉ nhìn cho biết chứ không sử dụng (dành cho những ae nào bạo dâm hơn sử dụng thôi), sau đó mình thay đồ xông hơi.

Xông hơi tầm 10p mở cửa ra thì thấy bé ngồi đợi, như là hot girl, body chuẩn, cao 1m67. Bé tới lau người, khá là thân thiện rồi mình hỏi han bé một chút, vừa nói mình vừa tranh thủ vỗ cặp mông bốp bốp và bóp cặp vếu bánh bao sau đó là khoá môi rồi kéo bé vô bồn bắt đầu màn thuỷ chiến. Đầu tiên là gội đầu, rồi tắm người, sau đó bé bắt đầu chà thái đi lưỡi, 2 cái bánh bao mà chà tới đâu là phê tới đó còn cái lưỡi lướt tới đâu là tê tới đó, lúc này là mình hấp hối rồi nhưng vẫn cố gắng cầm cự để hành hạ bé, thấy vậy bé mới tung ra skill BJ 100% vừa múc vừa rên, lâu lâu ngước lên nhìn bé như con mèo ngoan. Hưởng thụ được một hồi thì mình cũng đầu hàng với quả CIA tuyệt vời ông mặt trời của bé kết thúc màn thuỷ chiến.

Bé tắm sơ lại cho mình, sau đó lau khô rồi mình đi ra và cũng nung nấu ý định sử dụng thử đồ chơi để lên giường hành hạ lại bé nên mình hỏi bé cách sử dụng nó nhưng tiếc là bé không có chỉ nên đành lên giường nằm hưởng thụ tiếp, giường phòng này hình tròn nhìn như cái lồng chim mà ở trên có cái gương để khi bé làm việc mình nhìn lên như đang xem phim hành động. Rồi bé đi chuẩn bị đồ nghề để massage khoẻ, bé xoa bóp tay chân người mặt trước rồi mặt sau, có thêm màn vuốt lướt nhột nhột tê tê ngất ngây con đà điểu, nhờ màn này mà mình đã cứng trở lại và bắt đầu màn lồng chiến.

Màn dạo đầu của bé là chà thái bánh bao rồi đi lưỡi khắp người có luôn cả WC (mình khoái nhất là skill phê ngất ngây này mà lâu lắm rồi mới thấy lại), thấy bé đi lưỡi điêu luyện vậy thì sao mình chịu thua được thế là mình gồng lên cháo lưỡi, bú 2 bánh bao của bé còn bé thì phối hợp kích thích rên theo nhịp. Thấy cũng no nê nên mình nhã ra để bé chiến đấu tiếp, rồi bé đi lưỡi từ từ xuống dưới tiếp tục BJ, rút kinh nghiệm ở lần thuỷ chiến thì lần lồng chiến này mình cũng trâu bò hơn nhiều mặc dù vậy nhưng bé vẫn rất quyết tâm giữ vững chiến lược BJ 100%, thế là sau tầm 20p thì mình cũng phất cờ trắng đầu hàng nhưng bé vẫn nhất quyết không tha với màn CIA hút cạn không chừa chút đường sống nào.

Thấy mình thua liền 2 trân, không còn đi nổi nữa mặc dù gói thua vô cực (ae nào trâu bò thì chọn combo này là chuẩn bài) nhưng mình chiến 2 trận là nằm ăn vạ. Bé mới tới ôm ấp, kể chuyện để tiếp thêm sức cho mình, cười nói với bé một hồi thì bé dẫn mình vô tắm lại để xuống dưới ăn mì bò trắng tiếp thêm năng lượng, phải công nhận mì bò trứng ở đây là miếng bò nào ra miếng đây đúng chất lượng.

Kết lại, mình đánh giá đây là cơ sở chuẩn không cần chỉnh 10 điểm từ dịch vụ, csvc cho tới ktv. Chắc chắn mình sẽ quay lại dài dài để thịt hết các bé ở đây.

Thiệt hại, Tic code, Tip 1.7củ

Cảm ơn ae đã đọc bài review của mình.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đoạn đầu bài Report có ghi :
Bé Lễ Tân kiểm tra code và đưa iPad để mình chọn kỹ thuật viên.

@thien2k , Ơ mây zing , gút chóp Bro !!
Thanks for Report ^^!
Khá lâu rùi mới thấy có bài Report khá chi tiết về Nàng Thiên Nga Kiêu Kỳ - Trân Trân

lâm nam huỳnh phát

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/12/16
Chủ đề
5
39
33
34
0 ₿
Ngon lành bro , hóng phần cia cả 2 lần qá chắc dó dịp ghé thử gặp 37 qá

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
mừng huynh có trải nghiệm thật tuyệt vời tại DuBai

Dai-Phuong

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/14
Chủ đề
0
20
13
0 ₿
Nghe mấy bác diễn tả làm tui háo hức chờ ngày về lại vietnam để bay đến nơi này trải nghiệm.

Ko biết có bé nào chịu làm tư thế này ko mấy bác?

Đính kèm

171.1 KB · Lượt xem: 33

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Ngoài kĩ năng BJ tốt bé còn mang lại cảm giác phê pha luôn huynh ha. Hẹn gặp huynh thêm nhiều lần nữa với những bé đang chờ a khám phá nha :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: thien2k