Q.9 trải nghiệm q9 cùng bé 19

Lượt xem: 988

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
94
45
0 ₿
Đi công việc ở q9 xong còn sớm quá nên mình tìm chỗ mát xa đi thử , mò trên diễn đàn thấy có Masteri này nên bấm bản đồ chạy tới luôn, quán nằm khá dễ tìm vì xung quanh có mỗi cái quán này là nổi nhất , vô tới nơi thì từ quầy tới phục vụ đều rất vui vẻ chào đón và nhiệt tình tư vấn cho mình , mình chọn gói 700k , lấy cái code giảm còn 420k khá ổn .
Lên phòng đầu tiên thì mình cũng thay đồ xông hơi trong lúc chờ đợi , đang đắm chìm trong làn khói mờ ảo thì 1 bóng dáng nhỏ nhắn đẩy cửa vào , mình đi ra thì thấy 1 bé rất dễ thương với cái hình xăm nho nhỏ trên ngực nhìn cũng cá tính lắm , em nhỏ nhẹ chào mình giới thiệu em số 19 rồi lấy khăn bước lại gần lau người cho mình , cả 2 chào hỏi vài câu trước khi em đưa mình đi tắm, tắm như mẹ tắm con thôi mình cũng không có gì để nói thêm.
Lên giường nằm cho em đấm bóp 1 lúc , phần này em làm khá kỹ chắc phải 20p hơn , vừa đấm vừa hỏi han bắt chuyện với mình , mình cảm thấy bé rất là nhiệt tình luôn
sau 30p khỏe thì em bắt đầu dùng ngực đi khắp cơ thể mình, cặp ngực tròn mềm cứ lên xuống khắp mặt trước mặt sau làm mình tê tái , em có bài hôn tai nó kích thích lắm , đi phần ngực xong thì em chuyển sang thằng em của mình thật khó diễn tả, xong bé bảo mời ăn bưởi rồi di chuyển ngực lên cho mình bú bú đủ 2 quả cam của em mình chuyển sang 69 luôn, v4 của bé khít quá nhét ngón tay vô còn thấy chật mà nước ra nhiều quá trời , mình tận hưởng màn 69 rồi kết thúc trong viên mãn.
tổng chi phí 1200k cho chuyến thám hiểm không tệ, trải nghiệm với mình như vậy mình đánh giá là hài lòng