Q.10 Trải Nghiệm Quang Thư lần đầu và cái kết.

Lượt xem: 2,910

Mai Ghế

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/9/22
Chủ đề
6
48
26
0 ₿
Cuối tuần mệt mỏi quá nên e mới lên đường đi tìm chốn thư giãn tránh bão. mở app lên thì thấy ở gần có Quang Thư đang KM khá ngon. Nên là e mới lân la đi tìm thử.
Đến nơi gởi xe thì ở đây gởi xe bên ngoài các bác ạ :v may là cs cũng nằm phía trong đường nhỏ chứ không cũng lạnh lưng dễ bị người quen nhận diện phết. Vào sảnh thì cuối tuần nên có vẻ khá đông. mình đến không đặt trước nên đợi khoảng 15p mới có người tư vấn các gói cũng như ktv các kiểu. chọn trên ipad thì cũng khá nhiều ktv nma không đặt trc nên chỉ có 4 số trống. suy nghĩ tí thì chọn số 25. chốt xong thì được dẫn lên phòng. bé 25 đã đợi sẵn trong phòng (+1 điểm bù lại cho 20p đợi chờ setup). CSVC thì khá tốt. phòng rộng rãi. bồn đủ rộng, đầy đủ xông ướt xông khô, giường to vật vã luôn.
Bé 25 cũng xinh xắn dễ nhìn. mình dây loa độ ( đúng gu mình, nghĩ nay chắc vô kèo tới công chiện rồi).
Bé mới bảo mình vào xông đi. ok đang mệt mỏi phải xông thư giãn thôi. Ở đây chờ đặt phòng thì lâu nma setup phòng thì cũng nhanh ra phết. lên là xông sẵn sàng liền. Ngồi xông tí thì ra. bé cũng đến lau khô người rồi nói chuyện 1 chút thì vào bồn tắm. Vào bồn tắm cho thằng anh lẫn thằng em xong thì bé bắt đầu BJ luôn. Mình kiểu hơi ngạc nhiên "ủa ủa, hong có tiết mục gì nữa hả ta?" bấm bụng tầm 15p sau mình cũng CIA đc 1 nháy.
Nghe bé bảo mới vào làm 1 tháng mấy nên chắc tay nghề còn yếu. thôi bước ra nằm sấp trên giường cho bé làm khoẻ vậy. bé bảo đợi tí bé ra lấy đá nóng. xong a locker vào đưa đá thì cái giường lại kề bên cửa. lộ hết cả cặp mông của mình. cảm giác ngại thì vãi llll. xong bé vào ms khoẻ cho mình.
Khoẻ: Đấm chân đấm tay đấm lưng có lực. đi đá nóng có. nhưng không thấy ms cổ với đầu đã thấy đi thái luôn. nên cũng không thư giãn đc hết.
Mệt: loa độ nhưng cũng mềm nên bé đi thái cũng rất êm. từ dưới lên trên từ trên xuống dưới. kết thúc bài thái là bài nuru, bé làm cũng nhiệt tình. xong bé bắt đầu đi lưỡi từ chân lên ngực mình. xong lại lân la xuống thằng em. bé hì hục chơi với thằng em thì xoay lại cho mình thăm hỏi bé hàu. mình cũng nhiệt tình hỏi han đáp lễ. bé xoay trở 1 hồi thì mình có ý định hôn bé lúc bé đang se ti mình. thì đc đáp lại là lời từ chối thẳng. ây cha mood nó tuột thẳng xuống địa ngục luôn. bé loay hoay 1 hồi rồi nhìn đồng hồ nói:"anh ráng nha chứ 15 là hết giờ á". mình bảo thôi em nghỉ mệt đi. bé cũng nằm tựa lên tay mình chứ không ôm nhé. Mình chợt nhận ra ở đây bé làm đúng như cam kết của gói King New. có ms khoẻ ms thái nuru đá nóng. có cia có 69. nhưng trong gói không có ôm, không hôn không bú bình gì đâu nhé các bác :) . đi ms thư giãn chủ yếu là cảm giác như người tình chứ không công nghiệp như check hàng, mà kiểu này thì chắc k hợp với mình rồi. miên man nghĩ thì gần đến giờ bé bảo vào tắm lại r về. thôi ok vào tắm chứ để dầu trên người khó chịu lắm. trong lúc tắm thì bé có hỏi mình có đói không bé gọi mì cho. Mình cũng đùa lại (mà chắc đùa vô duyên): "thôi a ăn e no rồi ăn mì chi nữa!". bé phán lại câu xanh rờn :"nãy giờ lọt chọt ở ngoài chứ có vô trong đâu mà ăn cái gì". tới đây thì mình im hẳn. fine. thôi thanh toán về gấp. ra đến thang máy gặp a locker với chị qly có hỏi xem có góp ý gì k. mình chỉ cười trừ rồi nói nước hơi lạnh thôi. xong té gấp chứ còn ở lại chi nữa.
Đánh giá:
CSVC: 9/10. nước lạnh thật các bác ạ. phải chờ 1 đoạn mới có nước nóng.
KTV: face 7/10.
V1: 8/10. loa độ hifi nhưng cũng vẫn êm tay lắm. còn đớp vào thì không biết.
V2: 9/10. mình dây eo thon. nhưng chưa đc ôm thử nên không biết cảm giác sao.
V3: 7/10. vừa người
V4: 8/10
Service: đầy đủ cam kết. cái nào không cam kết là không có :)) (công nghiệp ghê)
Thiệt hại:
tic: kingnew giảm giá 50%
tip: tic
ra không muốn gặp ai nữa nên lủi về thẳng.
Chào thân ái quyết thắng và không hẹn gặp lại.

• Like
Điểm cảm xúc: Papa Sang, Anhxeom and kimonochi

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,022
336
0 ₿
Cảm ơn bác đã ủng hộ ạ ! E xin phép dk xin lỗi bac vì KTV chưa chu đáo . Em nhận lỗi và sẽ dạy lại KTV này cách đối nhân sử thế ạ :)

• Like
Điểm cảm xúc: Mai Ghế