Q.10 Trải nghiệm Quang Thư mới cùng 98....

Lượt xem: 2,744

Mưa 14

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/9/22
Chủ đề
5
67
18
0 ₿
Trước cơ sở còn nằm ở phú nhuận thì phải nói là ghé thừờng xuyên, có điều bên đó thì hơi khó kiếm dành cho những anh em mới, hôm nay rảnh rỗi thì tranh thủ ghé cơ sở mới xem sao... Mình đánh giá thì bên đây đừờng đi dễ, cơ sở vật chất ok, mới, đẹp... Có điều mình đi lúc đông khách, mấy Em hót mình chọn đều full, lại được đưa lên lầu cao, không có toilet trong phòng, mấy anh em nhậu rồi thì hơi căng à, trở lại vấn đề chính, Radom Em 98 thử, Em này thì theo mình quan sát thì ít nói, phù hợp anh em nào muốn yên tĩnh, anh em nào muốn tâm sự thì có lẽ không phải sự lựa chọn tốt,Mình đi cũng nhiều Em ở đây, Em này mình đánh giá theo điểm 10 là chỉ đc 5,Em này về dịch vụ tay nghề thì phải nói ổn, nhưng hơi công nghiệp, Em nói Em sn 98 mà theo Mình thì hơi già so vs tuổi, vòng 1 mình không hỏi, nhưng theo cảm nhận đã qua chỉnh sửa, mình thì không có muốn 69, nhưng các Em khác đều hỏi, Em này thì không, nên lưu ý đều này, vì biết đâu có người này người kia, cơ sở này mình đánh giá khá cao các bạn locker, nhiệt tình, tổng thiệt hại 1500 , locker 50, bác giữ xe 30k....trứớc lừời viết bài, sau này có lẽ sẽ đi random thừờng xuyên để anh em đi sau có nhiều sự lựa chọn và để chuyến đi khi ra về thật thỏa mản.. Thân...

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Súng máy

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/22
Chủ đề
35
773
646
31
0 ₿