Tân Bình Trãi nghiệm savi như ý cùng cô bé 78 nhẹ nhàng, say đắm, khó quên

Lượt xem: 1,187

Duyphong8x59

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/11/22
Chủ đề
1
2
2
0 ₿
  • Sẳn là chiều ngày rãnh rỗi có đi ngang quán savi dưới chân cầu vượt cộng hoà- hoàng hoa thám ghé vào trãi nghiệm thử xem mấy anh em đi trước đánh giá đúng chất lượng không. Vào thì lễ tân tiếp đón khá nhiệt tình, tư vấn kỹ lưỡng. Chọn vé 1tr. Bước đầu vào phòng ốc khá sang trọng và sạch sẽ. Xông hơi xong bước ra là gặp em ktv đứng chờ mình sẳn, cảm giác rất chu đáo. Em này xinh, dáng nhỏ nhắn, nói chuyện ngọt và mát tai lắm anh em ạ. Làm ngụm nước xong vô bồn ngâm mình, tắm rửa với em. Em rất nhẹ nhàng, lau mình, kỳ cọ kỹ lưỡng trau truốt như người yêu cảm giác rất thích. Vừa tắm vừa mân mê cơ thể nhau, em này cử chỉ nhẹ nhàng, đúng kiểu chiều chuộng như người tình luôn làm phấn khích quá. Cảm giác vừa nói chuyện thân tình còn được mơn trớn kích thích làm khó lòng cưỡng lại được. Em mân mê từng chút trên cơ thể từ tóc tai xuống ngực bụng ... phê hết chổ nói. Em thư giãn rất nhẹ nhàng, vuốt ve chăm sóc thằng em từng chút từng chút rất điêu luyện
  • Sẳn là chiều ngày rãnh rỗi có đi ngang quán savi dưới chân cầu vượt cộng hoà- hoàng hoa thám ghé vào trãi nghiệm thử xem mấy anh em đi trước đánh giá đúng chất lượng không. Vào thì lễ tân tiếp đón khá nhiệt tình, tư vấn kỹ lưỡng. Chọn vé 1tr. Bước đầu vào phòng ốc khá sang trọng và sạch sẽ. Xông hơi xong bước ra là gặp em ktv đứng chờ mình sẳn, cảm giác rất chu đáo. Em này xinh, dáng nhỏ nhắn, nói chuyện ngọt và mát tai lắm anh em ạ. Làm ngụm nước xong vô bồn ngâm mình, tắm rửa với em. Em rất nhẹ nhàng, lau mình, kỳ cọ kỹ lưỡng trau truốt như người yêu cảm giác rất thích. Vừa tắm vừa mân mê cơ thể nhau, em này cử chỉ nhẹ nhàng, đúng kiểu chiều chuộng như người tình luôn làm phấn khích quá. Cảm giác vừa nói chuyện thân tình còn được mơn trớn kích thích làm khó lòng cưỡng lại được. Em mân mê từng chút trên cơ thể từ tóc tai xuống ngực bụng ... phê hết chổ nói. Em thư giãn rất nhẹ nhàng, vuốt ve chăm sóc thằng em từng chút từng chút rất điêu luyện ... mới vô mà làm phê hết cái muốn bủn rủn tay chân luôn anh em ạ!
  • Lau mình xong lên đấm bóp massage, em làm khá vừa sức, giãn cơ, giãn khớp. Nói chuyện với em khá thú vị, em đúng kiểu người ngọt ngào, nghe lời và chiều chuộng rất lôi cuốn. Thoải mái tay chân xong là thằng em được kích thích bởi môn massage thái, em làm kích thích mạnh nhẹ nhấn nhá làm chịu không nổi nên bắt em thư giãn luôn cái thứ 2. Cảm giác đang hứng mà em ngậm hết rồi rê la từng chút thì anh em biết rồi đó, tới óc luôn chứ không đùa. Em làm nhẹ nhàng, yêu chiều một lúc khi đang hưng phấn em đẩy cho mấy đường lưỡi tê rần hết người. Phê và thoải mái. Giải hết streess luôn anh em ạ! Xong xuôi tắm táp lại lần nữa, có ngồi nói chuyện xã giao với em chút, rồi về.
  • Nói chung trãi nghiệm rất tốt ở savi như ý và ktv 78 . Nhiệt tình, chu đáo, ngọt ngào. Sẽ quay lại ủng hộ

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Savi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
newbie viết như bác thì phải gọi là có năng khiếu văn học rồi , chúc mừng bác , cố gắng phát huy nhé =)))

Massage Savi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
41
618
163
0 ₿
dạ em cảm ơn bác nhiều ạ...mong là sẽ được phục vụ bác thường xuyên ạ