World Cup Trải nghiệm Savi Tân bình, hài lòng bé 29

Lượt xem: 1,074

langtu_haohoa1177

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/3/20
Chủ đề
3
50
3
37
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào ae,

Nhằm chuẩn bị sức lực cho cuộc chiến với Argentina tối nay, mình quyết định chạy 1 vòng từ q7 lên tân bình để trải nghiệm massage Savi. Đường trưa nắng nóng và cảm giác đi maxa về thấy phê hơn con dê. Trước khi vào trình bày mình xin cảm ơn mod Uchiha Itachi đã tài trợ code event mùa world cup (code WC 2022 061233)

Chuyện là từ mùa world cup đi nhậu thấy ông bạn có đánh giá cao về massage Savi Như nên cũng có gắng dự đoán các kiểu để kiếm code, may mắn trúng dc 1 trận nên lấy luôn code lên luôn. Hôm nay mình phi chiến mã đi từ q7 đến tân bình mà trong lòng nhiều muộn phiền vì dạo gần đây thua khá nhiều. Đến nơi, cât xe xong vô ngồi thì không thấy có lễ tân, đợi 1 lúc có 1 em nhân viên ra tư vấn nhiệt tình cho mình. Trong long quyết đi số 29 mà tới nơi thấy ẻm còn trống nên lên luôn. Cơ sở vật chất của cơ sở cũng tạm ổn, ko có thang máy làm mình đi mấy tầng lầu mà thở k nổi :D

Đợi 5’nhân vật chính xuất hiện. M mời vào xông ướt chung luôn, 2ae mới gặp nhưng mà như đã gặp từ lâu nên nc cũng rất thân thiết. Điểm cộng rất lơn về thái độ, hỏi gì cũng ok, rất là chiều khách. Xông xong, 2 ae ra đi tắm chung, mình tranh thủ khám phám trên dưới trái phải, ẻm đều ok hết. Mình đè ra định lên luôn nhưng mà ngại quá nên thôi :D

Tắm xong mình bế e ra giường, tiếp đến là màn maxa khỏe. Em làm có lực, rất bài bản, mình nằm hưởng thụ sướng hơn đi vật lý trị liệu. Ae nào đau mỏi thì nên qua gặp e gấp nha, sẽ khỏ nhanh đó, tiết kiệm dc kha khá tiền cho M10 tối nay. Sau màn đấm, đên màn bóp và chà. Em đổ sữa lên ngà mà chà rất nhiệt tình. Minhj định bụng là ẻm chả 1 chút mình sẽ chà lại mà cuối cùng cũng không lam dc gì, cơ bản e đã làm khá tốt

Màn masa mệt, e cũng làm tốt. E liếm từ đầu đến chân, dọn wc lau cột đều có đủ và rất là phê. Mình cố lắm nhưng cũng k nổi nên nói em 69 luôn. Rốt cuộc là out luôn thế đó. Theo mình đánh giá thì e có skills khá là điỉnh, làm minhf phê từ tân bình từ q7. Hy vọng sẽ gặp lại em sau hôm nay 

Đánh giá:
Face: 7đ
V1: 8đ
V2: 9đ
V3: 9đ,
V4: 9đ, hơi nhiều lông, style của mình là hairless, khá là múp e nào chuyên doggy sẽ biết

Cơ bản là service mình dc nhận rất tốt. Em tiễn mình xuống rồi xuống gặp e lễ tân (hay chủ gì đó) mời mình mì gói nước đủ kiểu. Mình xin chai nước rồi out tại đi chậm là kệt xe. Hy vọng sẽ có nhiều ae tới với cơ sở

Thiệt hại: tic free, típ = tic.
Bài viết là trải nghiệm thật của mình ko pr, bé lễ tân có đọc dc thì xác nhận nha.

Massage Savi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
41
617
163
0 ₿
dạ e cảm ơn a nhiều.chúc a nhiều sức khỏe ạ.bé lễ tân là bé mời a dùng mì đó ạ.bé 2h mới vào ca a ạ...

SBOBet

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
17
37
35
0 ₿
bác đi xa mà gặp được bé ưng ý nhiệt tình là ok rồi