Q.12 Trải nghiệm số 12 với event nhà tiên tri

Lượt xem: 711

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Dự đoán đúng cách biệt kết quả trận Arsenal và Leicester nên được mod @Uchiha Itachi tặng 1 vé free onsen tại Cẩm Thy để trải nghiệm. Đi 1 mình chán (do xa quá) nên rủ thằng bạn theo, lên nài đèo nó đến cơ sở cũng hơn 2h vào làm thủ tục tic cho thằng bạn. Bạn mình coi hình xong chọn 20 còn mình thì chọn 12 xong mấy e locker mời lên lầu 3 (VIP 8,9). Vào cũng xông hơi này kia mất đâu tầm 10p thì e lên đến chào mình nhỏ nhẹ mình cũng chào e rồi ko quên địa 1 vòng làm e hỏi a nhìn e làm gì mà kỹ vậy (nhìn e như người yêu cũ của mình vậy). E chủ động lấy khăn lau mồ hôi cho mình, cũng hỏi han e vài câu về gd, chỗ ở, quê quán... Bớt mồ hôi e dìu mình vào bồn tắm thế là 2 anh em nude tắm chung vậy, e mơn trớn rồi chủ động làm động tác người cưỡi ngựa (ẻm hỏi có khi nào gãy ko a?) mình nằm chịu trận, phê quá nằm hưởng thụ xíu thì e xuống tắm rửa rồi lên giường e làm a sướng điên luôn.
Massage khỏe: tạm với cơ sở mát mệt, e chịu đấm lực yếu xíu nhưng cũng hài lòng.
Massage mệt: E lấy sữa dưỡng thể đổ lên người mà đổ đến đâu nó lạnh buột đến đấy xong e lấy V1 chà thái từ mặt sau ra mặt trước,dùng V4 đi đường nuru kết hợp lưỡi ta nói phê (chỉ nằm và hưởng thụ). Xong tiết mục chính cũng đến e quay lại 69 với mình và chăm sóc thằng e nhiệt tìnhđến khi mình bắn dòng tinh túy e mới ngừng tha cho thằng e. Em hỏi mệt không a? Mình ko trả lời mà nằm thở thôi.
Đánh giá về bé 12: chuẩn nấm lùn chắc 1m55, nghe bé nói sinh năm con rồng 2k, thân hình thì loli thuộc dạng dâm ngầm.
V1: đã chỉnh sửa nên cam mỹ
V2: ốm có eo ót nhún hay gì ôm cũng sướng
V3: mông vừa đủ doggy, nhún kiu pạch pạch
V4: tỉa hầu như chỉ còn vài cọng lông, khít được 1 ngón thì chảy nước liền.
Các bé ở Cẩm Thy thì kỹ thuật tương đối đồng đều chiều khách nên số nào ở đây cũng dễ thương. Về cơ sở thì bồn hơi nhỏ còn ngoài ra từ phục vụ đến dịch vụ đều tốt hết. Trải nghiệm lần nào cũng ko làm mình thất vọng.
Trúng code mấy cái liền làm phải vác chim đi trải nghiệm xong trả rp cho mod giờ túi sạch tiền đến cuối tháng, hic. Nhưng nhờ có diễn đàn mà anh em mới có phúc giây sung sướng. Cảm ơn các mod và chúc diễn đàn phát triển mạnh mẽ hơn nữa!

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,473
528
32
0 ₿
Thay mặt bé 12 và cơ sở AD xin chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm…. Đặc biệt cảm ơn anh đã có những chia sẻ chân thực về buổi trải nghiệm..
Chúc Anh nhiều Sk và thành công trong cuộc sống!

• Like
Điểm cảm xúc: Paladin