Q.5 - Trải nghiệm số 15 mới tại Bigbang | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Trải nghiệm số 15 mới tại Bigbang

Lượt xem: 356

Ro Natu

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
14/8/24
Chủ đề
3
5
9
TP. Hồ Chí Minh
0 ₿
Trời mưa bong bóng bập bùn. *** đi lấy chồng con vào BigBang . Được 1 ngày off nên cũng tranh thủ ghé vào BB trải nghiệm thử số mới. Bé mang SBD 15. Cũng như mọi khi, khi đến BB thì mình đc tiếp đón nhiệt tình và vui vẻ. Đến quầy hỏi thăm bé 15 thì đc lễ tân báo là bé đang rãnh nên mình chọn ngay luôn. Lên đến phòng mình cũng tranh thủ xông hơi chờ bé 1 tí. Một lúc sau bé bước vào,nhìn qua cửa kính phòng xông hơi thì thấy 1 cô bé với 1 bộ váy mỏng xuyên thấu, kèm với quần chip lọt khe nhìn rất kích thích. Xông hơi xong mình bước ra và đc bé lấy khăn lau khô người mình. Sau đó 2 đứa ngồi trên sofa trò chuyện, vừa trò chuyện bé vừa lột trứng cho mình ăn. Được 1 Lúc thì ẻm ko còn 1 mảnh vải nào trên người nên nhìn rõ đc từng đường cong body của ẻm, thật sự là hơn cả mong đợi.
Rồi bé dẫn mình bồn tắm. Bé tắm cho mình rất kĩ. Rồi từ từ liếm từ trên xuống dưới và húp trọn thằng em của mình lúc nào ko hay. Lúc đó mình cũng tranh thủ húp lại vòng 1 của bé và đá nhẹ cái lỗ tai làm bé bú căng hơn. Được 1 Lúc thì mình đã bắn ngập mồm của bé. Sau đó bé lâu người và dẫn mình lên giường để mát xa khoẻ. Bé mát xa đủ bài và đủ lực . Cùng lúc đó mình cũng tâm sự với bé rất cỡi mỡ. Xong phần khoẻ đến phần mệt. Bé đổ dầu nuru lên khắp người mình và bắt đầu trườn, cùng cặp vú to tròn bắt đầu trườn từ trên xuống dưới phải nói là ko lên cũng ko đc Thích nhất là thế cưỡi ngựa xem hoa, vừa đc bóp vòng 1 phải nói là như đang quan hệ vậy, đc 1 lúc bé chuyển sang thế 69 để mình tha hồ ngắm và khám phá con chém chép của bé. Bé thì Bj, còn mình thì vừa móc và vừa bú con chém chép của Bé làm cho chém chép của bé nước nôi ra lênh láng và làm mình đã uot luôn lần 2 trên giường. Ta nói nó phê chịu ko nỗi. Và sau đó có nằm tâm sự với bé 1 tí rồi tắm lại.
Đánh giá :
V1: Fake, mềm mại
V2: chuẩn ko cần chỉnh, eo rất thon, ko mỡ bụng, nhìn kĩ có múi cơ bụng luôn.
V3: Săn chắc, vỗ kêu rất sướng
V4: Thơm thơ sạch sẽ. Có chùm lông nhỏ nhỏ xinh xinh. Nước nôi tràn trề.

Đính kèm

327.2 KB · Lượt xem: 138

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
971
302
0 ₿