Cần Thơ Trải nghiệm số mới 06 ở dubai ( mới vô làm )

Lượt xem: 1,944

papa4356

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
26/8/23
Chủ đề
4
6
4
Cần thơ
0 ₿
Hôm nay vào lúc 2h khuyu tui có vô trải nghiệm phòng BDSM trải nghiệm cùng bé mới số 06 đc giới thiệu là mới vô làm mới đây
- bé đấm bóp massage khỏe thì gọi là bình thường
Bé có ngoại hình tròn , ngực hơi lép , điểm mạnh là Mông đùi khá bự cỡ 100 rất đầy đặn ( ai thích mông bự đùi bự chubby thì nên đi bé ) kẹp cổ dogggy là quá đã bé được cái thân thiện chuyện gì cũng nói được hết mà nch ở đây là nói những chuyện rất vui vẻ luôn nói không hết chuyện
Mới đầu nhìn bé hiền kiểu nữa dăm nữa dả bộ không biết lắm kiểu không biết làm vé này như thế nào, mặc dù mới vô ko biết làm vé này nhưng mà có điều bé sẽ chiều theo í của khách khách tầng số nào bé sẽ cố bắt cho kịp dù dăm hay không, lúc nói bé trỏng đít lên lấy roi đánh vô đít cái đít nó nảy nảy nhìn chỉ muốn doggy , muốn bú liếm cỡ nào bé đều làm đc , về cái khoảng liếm vs bú thì bé bú liếm là số dách , bé liếm từ đùi lên đến ti tui là người tui rợn sóng cả ng chỉ muốn đè ịch cho mấy phát đỡ ghét , rồi bú liếm làm tình trên mặt xong bé quay xuống dọn WC nói phải tê tái mềm nhũng chân , đặc biệt bé có nhận luôn Cia cho khách vs làm tình hôn môi như ngyeu cũ của sư quynh đài , bé hôn tôi tôi chỉ muốn ôm hôn quài , nhất là lúc tráo lưỡi cái lưỡi bé chỉ nói phê

Kết sao lần trải nghiệm này rất là hài lòng sẽ quay lại kím bé vào 1 ngày ko xa , ae đi chơi thì trải nghiệm thử bé có gì ae làm từ từ thôi nha kkk

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
436
417
0 ₿
Dạ rất cám ơn anh đã dành thời gian trải nghiệm và có phản hồi cho cơ sở ạ!!!!
Cơ sở rất hân hạnh đón tiếp anh trong những lần trải nghiệm sắp tới ạ
DuBai Cần Thơ Chân Thành Cảm Ơn:cuteonion41:

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
70
13
0 ₿
quá đã lun bác ơi có dịp trải nghiệm thử bé 6 liền

Aiduong1987

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/8/22
Chủ đề
0
43
28
0 ₿
Nghe thú vị nhưng cái màn quất roi thì đúng là phải gu thích mới chơi được ^^. Dù sao cũng cảm ơn bác đã review