Q.1 - Trải nghiệm số mới 61 - kỹ thuật ổn áp | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Trải nghiệm số mới 61 - kỹ thuật ổn áp

Lượt xem: 987

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,889
2,150
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hello anh em, mấy hôm trước có đi trải nghiệm số mới - 61 mà việc nhà lu bu quá nên giờ mới lên bài report
Ban đầu mình tính đi lại em 14 nhưng em này khó book quá mà lại làm ca tối nữa nên thử tìm số mới để khám phá thêm. Gọi điện hỏi e lễ tân thì e giới thiệu có số 61 mới vô làm cũng khá xinh và đang trống, ok vậy book luôn
Đến giờ thì phóng xe tới Dubai Q1 và check in các kiểu, do đợt này anh em thua World Cup xả lũ hơi nhiều nên buổi trưa thứ 5 mà đã full phòng, ngồi chờ 15-20p thì cũng có phòng
Lên phòng vẫn công đoạn cũ, xông hơi xông khô và em gõ cửa bước vào
Face: 6.5đ tương đối xinh, dễ nhìn, cũng có nét duyên do chưa chuẩn gu của mình cho lắm nên cho 6.5đ
Chiều cao 1m55
Xuất xứ: miền Trung Nam Bộ (hình như xứ biển Phú Yên hay Nha Trang gì đó)
V1: 7.5 to, bưởi Việt, bóp sướng tay, uống sữa ngon lành
V2: 7đ gọn gàng cân đối
V3: 7đ chuẩn, mịn màng bóp vừa tay, khá hơp chơi doggy
V4: Anh em tự khám phá, cũng khá ngọt ngước
Xông hơi xông khô xong thì em tơí lau khô người cho mình, 2 đứa chào hỏi làm quen chút trong lúc chờ bồn tắm đủ nước
Tắm onsen, em tắm rửa cũng kỹ càng và sạch sẽ nhưng điểm trừ là chỉ có tắm chứ ko có làm kỹ thuật mơn trớn kích thích gì như mấy em khác mà mình đã từng đi qua
Kỹ thuật matxa của em cũng hơi khác lạ chút, bình thường các em khác đều matxa khỏe rồi mơí thư giãn còn em 61 này ngược lại, làm thư giãn BJ trước luôn, mình có hơi ngạc nhiên và hỏi thì em nói cách làm của em khác biệt vậy mới độc đáo, uh thì cũng trải nghiệm BJ trước, matxa khỏe sau cũng đc
Kỹ thuật BJ, em làm mơn trớn, nuru các kiểu, 69 khá ngon lành, tuy nhiên điểm trừ là em thổi kèn chỉ 1 kiểu cơ bản, mặc dù BJ cũng phê nhưng nếu em có thêm nhiều chiêu BJ hơn thì sẽ tốt hơn, sau khoảng gần 10p quần nhau vơí em thì mình cũng bắn pháo bông vào khoang miệng xinh xắn của em làm em hơi giật mình và trách "a hư quá nha, ra mà k nói trước, bình thường e k có CIA đâu, a ra bất ngờ quá làm em ko kịp đỡ!
Matxa khỏe: Thế mạnh của em là matxa khỏe, em đấm bóp bài bản, khá tốt, có lực, đang mệt nhức mỏi gân cốt đc em đấm bóp xong phê và khỏe hẳn ra
Tổng kết: em 61 này cũng khá ổn áp, chỉ cần em có thêm vài chiêu mơn trớn trong tắm onsen và BJ thì sẽ thành ngôi sao

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ . Hy vọng tuần nào huynh cũng đến chỉ dạy thêm cho các bé nhà muội nà :2onion35:

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Bé 61 chấm dc mấy phần 10 bé 14 v bác @Hido86 :D