Q.7 Trải nghiệm tà đạo tại Massage Sala

Lượt xem: 3,308

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
20
267
79
1 ₿
Em mới gia nhập bộ môn thể thao này được 2 tháng nên chưa trải nghiệm được nhiều. Dự là sẽ càn quét hết các địa điểm gần nhà sau đó tiến ra biển lớn tại các khu trung tâm quận 1, quận 10,...B87Thế là cuối tuần rảnh rỗi thong thả qua Massage Sala book thử 1 vé và lên phòng.
Về CSVC: Phòng được dựng các tấm kính và kéo rèm, cảm giác không riêng tư lắm và vẫn nghe tiếng locker bên ngoài. Tay nắm cửa phòng xông em cầm mà muốn rớt ra luôn, hú hồn haha, được cái bồn tắm to. Em đánh giá 7/10 nhé.
Vì mới sụp hầm số hot lần đi ms gần nhất nên nay em thả trym cho số phận và gặp bé 06 (bé tâm sự vừa vào làm được 1 tháng thôi)
Về face: 7/10 ưa nhìn, chịu bắt chuyện.
V1: Real nha các bác, bé bé xinh xinh nhưng đối với em chưa thoả mãn lắm haha.
V2: thon gọn có eo
V3: Quả mông quyến rũ
V4: Thơm, sạch sẽ
Về phần ms khoẻ thì bé làm đủ bài, đá nóng, xoa bóp dễ chịu, làm xong khoẻ người tối ngủ ngon thật. Ưng nhất phần này.
Về ms mệt: Bé trườn bò khắp người làm thằng ciu em dựng đứng cả lên. Do ngực bé nhỏ nên bé trườn 1 tí là lấy mông chà. Theo em đánh giá phần ms mệt bé làm hơi yếu chưa đủ bài lắm. Bò trườn ít mà liếm láp cũng ít, BJ nhẹ nhàng chậm chậm mà không tăng tốc gì cả. Do phần này bé cũng ít skill quá em cũng không biết ghi thêm sao B92Sau 15p quần nhau ở tư thế 69 huyền thoại thì em cũng out.
Tổng kết: Một ngày cuối tuần tạm ổn. Tổng chi phí: Tic: 350k - Tip: 800k - Locker: 50k