Q.1 Trải nghiệm tân định q1

Lượt xem: 1,001

duykhoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/9/22
Chủ đề
1
1
1
0 ₿
Mới nghỉ việc ở dưới quê vào sg chơi cho khuây khỏa, lần vào sg trước có trải nghiệm ở p.a relax thúy kiều huyền thoại rồi nên hôm nay đổi gió qua chỗ mới, lướt congdong thấy Dubai Tân Định có mấy bé xinh tươi nên cũng muốn ghé thử. Trời mưa vcl chiều chạy xe từ Tân bình sang q1 cực vl, nhưng nghĩ lại sắp được sung sướng nên cũng cố, đến bãi giữ xe thấy có bác bảo vệ đang ngồi cứ tưởng là của cơ sở nên lủi xe vào đậu đại,điểm + khi được lễ tân và locker ra đón tận cửa và mời vào ngồi,các a tận tình mời nước,sau 1 vài câu hỏi thăm thì mình đưa mã code camapro ra, locker đưa ipad thì thấy có 02 xinh nhất nên chọn, sau đó locker dẫn lên phòng, lên khoảng 3p chưa kịp xông hơi nữa thì nghe tiếng chân mang guốt đi đến, sau tiếng gõ cộc cộc cửa đã mở ra, 1 bé dễ thương bước vào cất giọng nhẹ nhàng :" E chào a!". Mình lâu chưa gần gái nên dòm em chăm chăm, e hỏi :" Sao a nhìn e dữ vậy?". Lúc đấy giật mình mới nói :" E đẹp quá! Đẹp hơn trong hình rất nhiều!". E chỉ cười nhẹ và bảo:" E bình thường thôi mà a,a vào xông hơi nhé!". Mình bảo:" Cho a ôm e 1 cái nhé!". E trả lời :"Dạ". Xong cũng được đà hun em tới tấp, Xong rồi e bảo vào xông hơi đợi e xả nước ấm xíu cho mình tắm,chắc hôm nay gặp may nên tự nhiên ngoan hẵn ra như một con cún e bảo sao thì làm vậy.Đứng trong phòng xông hơi nhìn ra thấy e đang lấy xà phòng để ra bồn tắm,lấy dép xếp gọn vào 1 góc,trải khăn trên giường ra chắc để lát cho mình nằm,phòng xông nóng quá nóng nên vào chưa được 5p mình đã bước ra,e vội vàng cầm chiếc khăn lại và mời ngồi xuống:" a ngồi xuống đây e lau cho rồi nghỉ xíu a nhé,mới xông ra tắm liền dễ bị cảm lắm".Hỏi thăm e vài câu tiện thể cầm tay e khen trắng, e thỏ thẻ buồn vì mới bị chê đen, mình nói :"e trắng như này mà sao ngta lại bảo e đen thế nhỉ?". E cười rồi nói cũng không biết sao.Nói xong rồi e mời mình vào tắm như muốn bắt sang chuyện khác,e bảo để e tắt máy lạnh một lát a tắm xong đỡ lạnh a nhé,ừ thì ok tắt đi e chứ tắm xong a lạnh quéo hết.1 điểm + cho cái bồn tắm nhé,vừa to đủ để 2 đứa ngâm mình,e lấy sữa tắm kì cọ sạch sẽ cho mình từ đầu đến chân không sót chỗ nào,sau đó xả bỏ bớt nước thấy e ngậm nước nóng đi lưỡi từ 2 bên đùi đi lên ngực,sau đó vời vời 2 đầu ti là mình đê mê theo từng đường lưỡi của e,e đá nhẹ 2 hòn bi sau đó ngậm luôn hết thằng e của mình kiểu như thách thức:" đố a không cứng được với e".haha.Được 5p e bật ngồi dậy hỏi mình"1 phát của a tầm bao nhiêu phút,15p không?". Mình cũng thật thà :"a yếu lắm e".E nhẹ nhàng nói:" Thế e làm từ từ cho a lâu nhé",rồi e hỏi xem mình có muốn gội đầu không,nhưng do đã tắm sẵn ở nhà rồi nên mình từ chối.Ngâm mình và vờn nhau thêm 5p nữa e bảo ra để e lau mình rồi lấy đá nóng massage cho tôi.E xoa bóp 2 tay ,2 chân,rung lắc cẳng chân cẳng tay các khớp thật là thoải mái,sau đó e bảo mình nằm úp lại từng cục đá đi đều từ thắt lưng lên vai,e bảo có nóng quá thì nói để e biết,massage đủ lực đủ bài nói chung là ổn ,thật là thoải mái quá đi.
Khỏe rồi thì giờ chuyển qua mệt:"E trườn nuru cho a nhé!"."Ok e yêu!".Không biết e đổ nước gì khắp người nhưng cảm nhận rõ rệt lưỡi của e đi nhẹ nhàng từ dưới chân đi lên,nó ấm ấm ,lưỡi e cứ thoăn thoắt lướt đến mông rồi vòng sang mông còn lại và cứ thế vừa làm tôi như chết lặng vì không còn từ nào để diễn tả,vừa liếm người mình, 2 đầu ti e vừa trườn nhẹ nhẹ lướt lên lướt xuống trên lưng,ngay lúc e trườn lên phía lưng thì mình cảm nhận rõ rệt vòng 4 của e hình như cũng đang áp sát vào lưng tôi để trườn lên trườn xuống,giờ thì mới hiểu thế nào là trườn cả người.Bổng nhiên e thủ thỉ bên tai:"a sướng không a?".Mình bây giờ chỉ có thể "ư ư " chứ làm sao trả lời nổi nữa vì sướng quá lú thật rồi,e trườn lên trườn xuống trên thân thể của mình, chẳng những thế 1 tay e vuốt nhẹ bàn chân mình ,tay còn lại e cũng không quên vuốt ve 2 hòn bi nhỏ nhắn,thằng e mình căng cứng không khéo thủng nệm mất,e dường như hiểu ý nên lau sạch lưng và bảo mình nằm ngửa lại,bật người quay lại mình như cá trên thớt đâu thể phản kháng nên tiếp tục nằm im.Lần này có thể ngắm e rõ hơn hơn,ngắm thân thể nuột nà, e ngậm đổ dầu khắp người mình,e đi lưỡi từ mu bàn chân mình lên đến háng,e không quên vừa đi lưỡi vừa vuốt ve chân còn lại của mình.2 đầu ti e lướt lên lướt xuống và...e ngậm 2 hòn bi gọn hơ trong miệng sau đó nút 1 cái "chóc" làm mình bất ngờ,lưỡi e đi nhẹ nhàng lên ti sau đó mút nhẹ ,mút hết bên này sang bên kia và dĩ nhiên e vẫn không quên vuốt ve thằng e đang cứng,e hôn nhẹ lên tai,lên môi rồi quay người lại ngậm trọn thằng e của mình,ấm quá!sướng quá! E mút lên mút xuống,lúc này tay mình đã không còn chịu nằm im nữa nên đã bóp ngực em nhiệt tình, sờ đùi e,sờ mông e,mông to săn chắc,đùi cũng thế, tấn công xuống vòng 4(bao khít nha ae), e cạo sạch lông nhìn rõ hột le cưng lắm, mình sờ rồi hít nhẹ nhàng nước từ từ rỉ rỉ ra e quay lại nhìn và cắn chặc môi dưới,hơi thở gấp gáp kiểu như "nữa đi a đừng dừng lại". E xoay lại mút lấy thằng e của mình sướng quá mà a chịu thua, mình chịu hết nổi rồi xuất tinh,e lau sạch sẽ rồi bảo nằm nghỉ ngơi xíu đã a rồi hãy đi tắm lại,nằm ôm e và hỏi thăm e mới biết ở dưới có gà ác và mì bò trứng miễn phí cho khách,còn 5p hết giờ e đỡ mình ngồi dậy và tắm rửa sạch sẽ,e lau chân mình khô hẳn rồi mới mặc đồ vào,chu đáo và dẽ thương hết sức
Tổng kết:
_ Mặt vline tự nhiên,mắt to,mũi cao, giống hình 90%.
_ Cao,trắng,tóc dài (vừa người)
_V1 : cam việt bóp vừa tay (7đ)
_V2 : ít mỡ nhưng không đáng kể, bóp sướng (8đ)
_V3 : to,săn chắc, doggy chắc mấy nhấp quá T.T (10đ)
_V4 : sạch sẽ, thơm vcl, khít,nước nhiều(10đ)
Về phần cơ sở sạch đẹp,xông hơi tốt điểm + cho phần này.
Locker và phục vụ nhiệt tình chu đáo.
_Tic:650k(mã giảm)
_Tip: 1 củ
_locker:50k.
Đi xuống cầu thang đèn sáng mình không quên bảo em da rất trắng không trắng chặt đầu a đi ,tạm biệt e và sẽ quay lại gặp e vào ngày gần nhất,đi xuống quầy được lễ tân mời ăn,nhưng vì có việc phải về sớm nên mình từ chối.
Chắc chắn sẽ quay lại Dubai Tân Định, hơi xa nhưng đáng tiền. Chúc cơ sở làm ăn tốt có chỗ cho anh em thư giãn <3

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
798
338
0 ₿
Massage Dubai Tân Định cảm ơn anh @duykhoi đã tin tưởng không ngại đường xa, đến trải nghiệm dịch vụ, và bài chia sẽ chân thật về bé
Hân hạnh được phục vụ anh dài lâu, gọi 0932484835 để đặt lịch trước khi đến

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,853
4,623
30 ₿
chúc mừng bác nha, bài viết chi tiết lắm luôn, mà bác xuống dòng tí cho anh em dễ đọc

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
16
160
60
45
0 ₿
bác này chắc giỏi văn lắm đây