Trải nghiệm thú vị cùng em 66 bình tân

Lượt xem: 1,696

Hiệp Gà

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
25/3/18
Chủ đề
7
171
68
0 ₿
Trời mát mẻ ghé dubai làm cái xông hơi đấm bóp xả tres được giao lưu cùng em số 66 phê hết cả người về làm cái rp nhẹ chia sẽ cho vui .
Body mình dây cây cảnh , đúng dáng mi nhon da trắng mịn
V1 hệ cam việt nam
V2 eo Ngọc Trinh
V3/4 căng tròn ngập nước
Tắm heo nhiệt tình chà rửa các kiểu có mát xa đầu và vai lúc đang tắm

Đấm khoẻ lực hơi íu dc cái đấm cũng kỉ lưởng bài bản co kèm đá nóng đắp lưng rất đã

Đến phần ngon ngọt của em dù v1 cam việt mà em chà rất có cảm giác. Nhẹ nhàng vừa đi lưỡi khăp người vừa kéo nhẹ đầu ti khắp các vùng trên cơ thể . Em bú tai với click ti nhột tê người lun nha các bác . Rồi e đưng đó vơi cặp ngực trần cho tui vô tư vân vê bú nút e thì cứ vọc thằng nhỏ để nó cửng hết cả lên. Tuyệt chiêu kiến bò khắp chốn của em cũng thuộc dạng cao thủ, lướt đến đâu la da ga lên đến đó. Đang nằm tậng hưởng cái phê thì ùm một phát em nút trọn lấy thằng nhỏ Bj thiệt là đã . Vừa mút vừa nâng bi lên xuống cảm giác phê tậng óc . Em Hj cũng điêu luyện k kém , rất nhẹ nhàng và nhịp nhàng . Vừa hj lại vừa bj lâu lâu lại đá bi ngậm hột. Sau khoảng k bik dc 10p k nữa bé thì càng bú càng hăng càng nút càng sâu tui dù cố lắm cũng out trong sung sướng .

Kết thúc cuộc giao lưu thì e tắm lại r kiu lên nằm mát xa lại r về nhưng vì co việc nên thôi về luôn. Cuộc vui chắc dc khoang hơn 1 tiếng với tổng thiệt hại mềm như hạt dẽ :
Tic 400 camapro
Tip 5xx
Cf 50

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ . Hy vọng ở những lần trải nghiệm sắp tới các bé nhà muội sẽ làm huynh cảm thấy thật thú vị hơn nữa ạ

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Rp hơi ngắn bác.. Nhưng cũng khá ok rồi. Kkk

Sports

Tập Sự