World Cup Q.10 Trải nghiệm tiếp Hawii

Lượt xem: 1,773

Jack88

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/9/17
Chủ đề
2
76
9
36
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nhận dc code WC và đã trải nghiệm , nay mới rãnh để trả bài viết. cg như thường lẹ xách chiến mã phi thẳng tới Hawii , tới nơi check code nhanh gọn lẹ , ah trc khi tới mình có nhắn *** để book e số 12 ( tính check 21 theo lời bác kia mà em nghỉ ) . dc lễ tân đưa lên lầu 3 , ngồi tầm 10’ thì em vào ( do mình ko xông hơi ).

Bé dáng cao ráo , mặt xinh xắn , mình dây nói chung là khá ấn tượng đối vs mình. do mình ko xông hơi nên bé kêu đợi nước để vào bồn , tranh thủ kéo bé ngồi lên đùi khám phá cơ thể bé. sau một hồi thì cả hai vào bồn tắm , vừa tắm vừa mớn trớn trong bồn ( nay vào phòng cái bồn tắm hơi nhỏ ) , tắm táp qua loa đủ thứ , bỗng dưng bé luồn chân xuống mông mình nâng lên cao, bé cuối xuống BJ phê lòi , bác nào yếu yếu chắc …..hahaha.

phần matxa khoẻ : chắc bỏ qua …..

matxa mệt : bé bắt đầu đi lưỡi , fai công nhận là đi tới phần nào phê tới đó , bé cg để ý phản ứng của mình , thấy mình tê tê là bé tấn công mạnh hơn nữa -)). Bé bắt đầu chuyển xuống BJ vs HJ , lick ti , vuốt trụ , đá bi………trụ dc tầm 10’ thì cg out trong sung sướng vs thế 69 huyền thoại. nằm nghỉ mệt xíu thì dc bé tắm lại .

Ps : Số 12 xinh xắn , hiền kêu gì làm nấy , 3 vòng hàng việt ( đủ xài đối vs mình )
Thiệt hại :
Tic : Event WC
Tip : 1x chẵn
Cám ơn nhà tài trợ @Uchiha Itachi

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
được à. mà giờ hết điệp vụ rồi. phải ăn mỳ tôm để trải nghiệm xem nào.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Hawaii

Massage Hawaii

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
6/8/22
Chủ đề
10
109
53
0 ₿
Xin chào anh @Jack88 , massage Hawaii rất vui khi anh ghé thư giản cùng bé, mến chúc anh luôn hạnh phúc và thành công.

• Like
Điểm cảm xúc: Jack88

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
bác có gặp cảnh đang gọi hỏi thì khách ở đó yêu cầu chưa, đau lòng lắm ấy.

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
không có bé này thì có bé khác, tui đi bắc năm suốt cũng kết mấy bé mà cũng không đến mức đau lòng vậy đâu. mấy bé còn cv nữa mà.

Socconciu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
8
108
49
0 ₿
Trước gặp 12 đã thích rồi, sau gặp bé 24 còn mang theo nhiều cảm giác hơn nữa nhưng được bạn bè cản bớt kg chắc tui đốt hết lương vào hawaii rồi. mà vài hôm vào thì vẫn thấy vui hơn đi liền liền.