Trải Nghiệm Tô Châu Cần Thơ...

Lượt xem: 5,324

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Trước giờ mình đi massage rất nhiều nhưng mình chưa ghé TC lần nào . Hôm thứ 6 có việc đi Cần Thơ sẵn diệp ghé tham quan xem thế nào . Vừa vô bãi gữi xe xong là 11h lại cho a 1 vé Vip ( 300k ) ( Tip 600k ) vô phòng nói chung sạch sẽ đẹp giường ok hết . Xông hơi xông khô thì thôi rồi mình cũng dạng trâu bò mà chỉ trụ dc chúc xíu thôi . Đang xông thì e vào nhìn bộ kimono là chịu éo nổi rồi , nhìn e cũng xinh nhưng ko hiểu sao ko hợp gu mình cũng tắm rửa massage xong thì cũng thư giãn cũng cởi hết luôn rất nhiệt tình nhưng ko hiểu tại sao mình vẫn chưa thấy ok ( do mình hơi khó tánh nha ) sung sướng xong ra lấy con Z1k thần thánh về vừa ra khỏi cổng TC bom 1 cái giao thông chặn lại xui cmn éo biết đường biết là ko có cơ hội với mình đâu nhá , tấp vô cho hởi e tội gì ..a chạy quá tốc độ 40/60km/h a . A đù cmn xui rồi ăn cái biên bản 750k đống lấy bằng liền luôn ( đặc sản Cần Thơ và Hậu Giang là csgt nha ae đi xe máy cẩn thận ) mình bom về Cà Mau chơi đến CHủ Nhật thì về lại Sg ko hiểu sao về đến Cần Thơ là 20h xe thì muốn về Sg nhưng người thì éo chịu về thế là ghé 1 lần nữa , lần này mình gặp 1 e quê Sóc Trăng mình nói thiệt đến bây giờ mình về Sg vẫn còn nhớ đến e ấy . 1 cảm giác rất khó tả . Ko lẽ lấy xe bom về CT nữa chứ tình hình kinh tế đang khó khăn ko thôi là e đi rồi . Nhớ e buồn quá thôi ko viết nữa ..ae nào chưa đi thì phải đi 1 lần cho biết như mình nha..lần đầu viết bài có gì sơ xót xin ae thông cảm bỏ qua nha...

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Ngon ngon...bữa nào off cho em zạo zòng con Z1K thần thánh nha anh :)
Bữa ghé cũng thấy 1 anh chạy màu xanh lá, full giáp :)

• Like
Điểm cảm xúc: Thai Salem

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Ok bạn...hôm bữa bạn xuống TC Cần Thơ luôn hả...?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.