Q.5 - Trải nghiệm tồi tệ ở Massage Kungfu - Chất lượng đã mất | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Trải nghiệm tồi tệ ở Massage Kungfu - Chất lượng đã mất

Lượt xem: 1,012

tuanhungg

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/7/24
Chủ đề
1
1
0
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Hôm nay mình có trải nghiệm ko tốt chút nào với cơ sở Kungfu massage quận 5. Cụ thể là bé số 88 ới gói 1tr5 bao vé
Book lịch tầm 5h15. Tới đúng giờ và được dẫn lên ngay lập tức. Này thì rất khen các bạn lễ tân.
Bé vô tầm 5h20 xong đi ra đi vô tận 2 lần để lấy đồ. Bé đi ra vô 2 lần mỗi lần gần 5’, cảm thấy thời gian trôi rất ko được quý trọng. Có thể xem là bé đi lấy đồ nhưng với các bé khác thì mình ko có những trải nghiệm gọi là “câu giờ” như vậy
Tắm rửa bé tắm rất kĩ càng nhưng khi massage mệt, mình ko hề đc BJ, cái mà gói vé 1tr5 của cơ sở nên có mà chỉ những là những cái sóc tay thiệt mạnh cho kết thúc vấn đề.
Qua tới massage khoẻ, bé đấm lưng ổn lực tốt nhưng rất ngắn. Đã v còn bỏ qua cả bước matxa đầu
Massage mệt lần 2 cũng y chang lần 1, ko hề có BJ
Kết thúc mọi việc trôi qua rất chóng vánh, ko động lại được gì.
Bé kêu xong ròi anh, mặc đồ đi và ra về lúc 6h20. Chưa đầy 1 tiếng. Trong khi các chỗ khác và bé khác còn thấy dư thgian kêu mình nằm lại đám lưng khoẻ, matxa đầu tiếp cho tại còn dư nhiều lần

Tổng kết: 1 lần tiêu tiền cảm thấy ko xứng với dịch vụ được hứa cung cấp và đang ra phải được nhận từ Kungfu. Sẽ ko quay lại lần nữa dù trc đó đã là khách ruột của Kungfu trên dứoi 20 lần

Narcissus

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/2/23
Chủ đề
5
16
11
Ho Chi Minh
0 ₿
Tui ko đến nỗi như bác vì đc massage khoẻ vs nằm nghỉ cũng lâu nhưng mà khoản massage mệt thì chán thực sự. Độc HJ là chính, chắc BJ đc 1/10 thời gian. Tụt cảm xúc thực sự.