Gò Vấp Trải nghiệm tốt bé 67

Lượt xem: 3,708

paradisezone

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/11/21
Chủ đề
1
1
3
0 ₿
Giới thiệu sơ 1 chút về mình vì nhiều anh em sẽ thấy đây là nick mới nên có thể nghĩ đây là bài câu fame.
Mình cũng là dân đã đi massage lâu rồi. Nhưng gác kiếm cũng đã hơn 8 năm ko đi massage mệt nữa. lần gần nhất là đi massage là đi massage khoẻ khi đi công tác bên xứ JAV B04 . Thời xưa mình toàn đi Phước Lộc Thọ và cũng mon men massage vip ở ks 4-5 saoB05cũng hay viết review ở lầu xanh . A em lâu năm thi không xa lạ gì rồi. Ngắn gọn vậy thôi vô vấn đề chính.

Nay mình đăt lịch hẹn bên dubai và nhận được xác nhận rất lịch sư bên cs. Từ các đón tiếp đển lên phòng đều rất ok chuẩn dịch vụ tốt. Mình mới đi lần đầu bên đây nên mình chọn gói *** queen ( Gu mình thik tập trung 1 em cho ko loãng ). Mình chọn bé 67.

Nhìn sơ bé dễ thương bắt chuyện tốt , tính trẻ con vui vẻ.
Face: 3/5
V1: 2/5
V2: 2/5
V3: 3/5
V4: KO khám phá ( nói chung nhìn sơ có gọn gàng. Nhưng gu mình đi massage ko để ý cái này nhiều Chừng nào đi tới z thì mới để ý B32. Sr a em )
Thái độ: 5/5 => thế mạnh của bé nhiệt tình vui vẻ
Skill Massage khoẻ : 2/5 Do mình đi massage khoẻ nhiều nên rõ ràng yêu cầu mình cao. Tuy nhiên các anh em ko nên mong đợi 1 cô bé còn quá trẻ giỏi skill này đc. Mà các bác đi dubai có phải chủ yếu đi cái này đâu nên khỏi quan tâm B10.
Skill Massage mệt: 4/5 Good nói chung hài lòng, bé làm rất ok nhẹ nhàng tinh cảm. Vì mình ko yêu cầu bé làm j cả, để bé tự làm hết nhưng bé vẫn đủ bài nhé. Chứ ko thấy mình ko yêu cầu mà lười ko làm. Mình tin bác nào đi bé, bé sẽ chiều các bác tới bến (dĩ nhiên ko tới Z B07)

BIG BONUS: Đây là thứ mình nghi tất cả thứ anh em quan tâm. Đó chính là độ an toàn của các KTV. Mình để ý em rất kỹ, tắm táp, và súc miệng mỗi khi BJ rất kỹ, cũng như rửa V4 ( dù mình ko hề chạm gì đến V4 của ) . Bé cũng kiểm tra thằng nhóc của khách nhưng rất tế nhị để kiểm tra khách có bệnh tật j ko => Rất good. Ngoài ra với tình hình dịch bệnh, mình cũng ko hôn hít j bé cả , nhưng bé cũng nói mình bé cũng ko hôn hít gì khách hết đề an toàn. Vs lại cơ sở cũng check các bé 3 ngày 1 lần. Nên anh em yên tâm.

Về CSVC mình xin phép ko đề cập gì nhiều vì hình ảnh có hết ở các topic do ad ghim lên rồi. Dĩ nhiên cs cũng mở lâu nên ko tránh 1 số thiết bị hơi cũ những vẫn xài ok
CSVC : 3/5
Thái độ dịch vụ của cơ sở: 5/5

=> Mình sẽ quay lại B11

Ps. Mình viết review hay lấy điểm 5 vì nó rất khách quan cho anh em. Vs lại để đạt điểm max 5 của mình ko dễ vì mình lấy mặt bằng trải nghiệm của mình để đánh giá. Nhưng anh em đừng nhìn mấy điểm dưới 3 mà nghĩ tệ. Vì mặc bằng chung mình so sánh với những nơi giá cao hơn dubai nhiều. Vì vậy nhìn giá cả và dịch vụ dubai rất ok trong tầm giá anh em nên tới ủng hộ.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
thang điểm 5 mà 2 là dưới trung bình nha, khá thấp

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Nói chung là bác ko yêu cầu cao mà đi gói này thì bỏ qua nhiều service rất thú vị rồi.