Thủ Đức Trải nghiệm trên cả tuyệt vời cùng bé 66 Pharaon

Lượt xem: 2,739

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Boner

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
21/3/22
Chủ đề
9
21
22
TPHCM
0 ₿
Một buổi tối buồn chán quyết định dạo khắp diễn đàn xem review của các ae, khen chê có đủ làm mình cứ bồn chồn. Quyết định đánh điện cho quản lý Pharaon Tú 052 2023333 nhưng hay tin đã chuyển công tác sang Dubai, tuy nhiên vẫn được nhiệt tình hỗ trợ & giới thiệu bé 66 một thành viên mới. Quyết định vác thần điêu từ Q12 sang Thủ Đức 1 chuyến.
Đến nơi được dẫn thằng lên phòng vì đã book trước. Nhân viên nhiệt tình thì khỏi phải bàn rồi. Lên xông hơi tầm gần 10’ thì bé bước vào. Gương mặt xinh xắn, thân hình nhỏ nhắn nhưng phụ tùng ko nhỏ chút nào. Giọng nói nhỏ nhẹ miền Tây làm mình xao xuyến mãi. Nhẹ nhàng bé ngồi vào lòng thỏ thẻ tâm sự làm cái tay ko kềm chế đc phải khám phá khắp nơi. Ôi cái giọng nói nhỏ nhẹ làm lòng xao xuyến ko ngồi yên đc nữa rồi, nhẹ nhàng cời yếm cho bé, xoa nhẹ quả đồi căng mọng thơm phức, tay kia ko quên khám phá khe suối nhỏ. Chưa gì mà đã lênh láng cả rồi. Chuẩn bị vào bồn, thấy nước còn khá nóng nên 2 đứa ngồi trên thành bồn vuốt ve tâm sự đủ thứ chuyện trên trời dưới đất. Chắc tại đúng gu mình nên 2 đứa cứ nói mãi ko ngừng.
Đến phần tắm tiên thì ko thể chê được. Lưỡi bé đi nhẹ từ ngón chân lên đến tận cổ, rồi lại trườn xuống dưới, thấm thoắt cái miệng nhỏ bé đã ngoạm chặt hòn ngọc viễn đông. Lại ko kềm chế đc phải đè em nó ra trả đũa. Tiếp tục skill massage ngực bằng miệng, từ từ đưa xuống khe suối đã ướt đẫm từ lúc nãy. Em phê quá rên từng tiếng nhỏ phối hợp cùng mình cảm giác như trên mây. Tiếp đến phần BJ trong bồn & CIA ngậm ko sót một giọt, thiếu điều muốn nuốt hết tinh hoa đất trời.
Tắm rửa xong xuôi lên giường tâm sự & đến phần massage khoẻ. Bé thể hiện các skill từ massage đến nuru, vòng 1 3 4 cực khoái ko thua gì ai. Vừa được massage vừa được tâm sự đủ thứ chuyện trên đời, làm mình quên hẳn đi mệt mỏi sau 1 ngày làm việc. Lưỡi e lại đi từ ngón chân lên hòn ngọc, lưỡi bé đột nhiên ngoáy sâu vào lỗ đen vũ trụ làm thằng nhỏ hết hồn dựng ngược. Rồi lại tiếp tục trườn lên tận cổ, lưỡi nhẹ nhàng mơn trớn bên tai và ngoáy tận vào lỗ nhĩ.
Quả thật giọng nói nhẹ nhàng, thân hình mềm mại & căng tròn ko thể nào che giấu con quỷ nhỏ bên trong, thần dâm hiện nguyên hình. Thân hình nhỏ nhắn nằm đè lên nhau cuối cùng phải đè e ra mà trả đũa tập 2. Ngón tay mân mê vào bên trong khe suối, đoạn này mình phải nhẹ nhàng vì khe khít quá sợ e đau, giả vờ đút vào 1 đốt rồi rút ra, e thẹn thùng khẽ nói “ko vào sâu hả a?”. Đến đây thì thôi rồi ko còn chịu nổi nữa phải đưa sâu vào mà khám phá hang động hoang sơ.
Cuối cùng là tư thế 69, suýt nữa thì chết đuối dưới dòng nước của suối nguồn tươi trẻ. Out trong sung sướng & ko 1 giọt nào rơi vãi ra ngoài.
Tắm rửa lần cuối và ngồi tâm sự một hồi lâu thì đã đến 2 tiếng. Vương vấn ko muốn xa nhưng cuộc vui nào cũng sẽ tàn. Đành tạm chia tay em & hẹn một ngày ko xa.
Mình đi khá nhiều các cơ sở và đây cũng là lần ưng ý nhất từ trước đến nay. Tuy nhiên mọi đánh giá cũng chỉ là chủ quan, ae có thế đến và cảm nhận, nhớ nhẹ nhành tình cảm thôi nhé.
Face 10đ
V1 10đ
V2 9đ
V3 9đ

Gói sexqueen discount 50% tic
Tic 500
Tip 1000

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
358
226
0 ₿
Thay mặt bé 66 Ad xin chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ ….
Chúc bác nhiều sk và thành công!

• Like
Điểm cảm xúc: Boner
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.