Gò Vấp Trải nghiệm trên cả tuyệt vời với 16 Adam

Lượt xem: 1,097

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sonke

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/3/22
Chủ đề
6
56
18
0 ₿
Chuyện là vừa làm tí sinh tố lúa mạch về thấy trong người rạo rực quá, mà đang trên đường về lại đập vào mắt bảng hiệu của massage Adam thế là kh biết thế lực nào mà chợp mắt 1 cái mở mắt ra thấy mình đang ngồi trong phòng thư giản của Adam luôn.
Mình đi đúng bữa đông khách nên được cho vào phòng hơi nhỏ ( cái này bạn pv có nói mình thông cảm vì đang hết phòng rộng) nên kh sao, cs vất chất ở Adam mình mới ghé lần đầu nên cũng kh dám đánh giá gì nhiều, cơ bản mọi thứ điều ổn.
Vào phòng ngồi xông hơi cho tỉnh xíu thì bé vào lúc nào kh hay. Mở cửa bước ra đã thấy bé chờ sẵn. Đập vào mắc mình là một bé với khuôn mặt cực có duyên, xinh xắn, cười đẹp. Bé chủ động bắt chuyện ngồi hỏi han mấy câu rồi bé đưa vào tắm.
Bé tắm táp kĩ, cho mình sờ nắn trong bồn thoải mái. Đều đặt biệt ở bé là bé chủ động hỏi mình muốn thử giản trước trong bồn luôn rồi tí ra làm Khoẻ sau kh (chắc bé tính ý thấy thằng em mình biểu tình dữ quá) Mình cũng ok luôn, để thử cảm giác mới lạ kk. Sau 1 hồi hì hục trong bồn, liếm láp, đủ kiểu kèm thêm tiếng rên vô cùng kích thích của bé thì mình cũng phải out trong sung sướng. Thêm 1 điểm cộng của bé nữa là mình out rồi bé vẫn ráng vuốt thêm mấy cái cho cạn sạch rồi mới chịu buông tha. Xong xuôi bé tắm lại cho thằng e một lần nữa rồi dắt ra giường làm massage khoẻ.
Phần khoẻ: bé làm đầy đủ, đủ lực, kỹ thuật tốt lần đầu tiên mình được massage mà ấn khớp nào lêu rắc rắc khớp đó, rất đã người.
Làm xong còn dư thời gian bé cũng chủ động nằm lên tay mình ôm ấp nch thêm xíu đến hết giờ mới cho về
Kết thúc buổi xả stress vô cùng ưng ý với bé 16.
KTV mang số 16 ( cao ráo, dáng đẹp )
Face: xinh, đúng gu mình nên cho 10/10
V1: hơi nhỏ so với thân hình vì bé thuộc dạng cao 7/10
V2: đẹp hợp với dáng 9/10
V3: nảy rất phê 9/10
V4: mình kh có thói quen khám phá nên để dành anhem đến gặp bé và chấm điểm sau.

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Lời đầu tiên Adam xin chúc mừng bác đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé.
Nói về bé thì có khi nói cả ngày không hết luôn ạ, kĩ thuật massage mệt và đường lưỡi cực kì đỉnh cao hihi
Cảm ơn bác đã có những rp chân thật nhất về cơ sỏ cũng như về bé .
Adam rất mong được đón tiếp anh vào những lần tới ạ.

• Love
Điểm cảm xúc: Sonke
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.