Gò Vấp - Trải nghiệm từ bài Rp của ông gì đó vềBee Spa | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Trải nghiệm từ bài Rp của ông gì đó vềBee Spa

Lượt xem: 880

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tieude_sg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/8/24
Chủ đề
2
14
7
Sài Gòn
0 ₿
Hôm vừa rồi mình có lên đây và tình cờ thấy được bài RP của oing gì đó quên tên rồi về Spa này.mình đã kịp chụp lại màn hình địa chỉ 151 gì đó và lên tra gg cũng thấy được chính xác vị trí của tiệm này.
Bữa mình đi là bé Mai gì đó,cũng rất là ok,nhìn mặt cũng bthuong nhưng đc cái massage lực với vuốt thì auto nung,out trong 5p
Ai mà yếu thì cẩn thận nha
Tổng thiệt hại: Tiền vé 450k( 90p)
Mình tip thêm cho bé 400k( khoản này là tuỳ ae chứ riêng mình thấy ok thì tip thêm thôi)
Mình văn vở dỏm nên xúc tích ngắn gọn vậy thôi,anh em nào muốn thì lên gg tra đc thì map sẽ auto dẫn đến đó mà tha hồ trải nghiệm rồi tự cảm nhận nha.

• Like
Điểm cảm xúc: Hoangcaro and NMT9x

Tieude_sg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/8/24
Chủ đề
2
14
7
Sài Gòn
0 ₿

Nè fen,ông làm ơn qua đọc kỹ cái topic của ngta nha,thấy chõi nào ăn chơi thì chia sẻ với ae,chứ riêng tui nói thẳng đ liên quan tới cái ông mà tui vừa nói tới nha.dân chơi mà k có cái đầu gì hết vậy,đừng áp đặt suy nghĩ của bản thân rồi bắt ngta phải làm theo ý mình vậy chớ.lớn hết rồi.

Tieude_sg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/8/24
Chủ đề
2
14
7
Sài Gòn
0 ₿
Trc khi mở miệng ra thì phải xài cái não trc nha ông.Lấy gì làm bằng chứng vậy?Vơie lại diễn đàn này là sân chơi của nhiều ae,ông lấy tư cách gì mà đòi band tui?

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
588
338
39
0 ₿
Chủ thớt trải nghiệm dữ chưa? Viết report mà cứ cái gì đó, gì đó thì ng khác nghĩ ông seeding là đúng rồi
Cùng chỗ này, cùng em KTV, giá tip lại đc nâng lên xíu so với report ở 1 chỗ khác (chỗ mà lên bài về mấy spa có liên quan đến LP).

• Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Tieude_sg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/8/24
Chủ đề
2
14
7
Sài Gòn
0 ₿
Đã nói văn dở mà fen,với lại tiền típ mình có ghi là tuỳ mỗi người chứ đâu có nói là bắt buộc phải tip giống mình.Thấy e nó nhiệt tình và làm bài bản nên tip theo cảm tính thôi

duytham

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/8/24
Chủ đề
0
8
9
Q1
0 ₿
Có 2 ông nội tiểu đệ SG nâng bi Bee trên ****** lắm. Chắc học trò của giám đốc marketing Lực phạm đây.

• Haha
Điểm cảm xúc: Tieude_sg

Lạc Đời

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
8/9/23
Chủ đề
13
693
463
12589
0 ₿
Bạn biết Lực phạm chứ .này sân chơi cho ae giao lưu lành mạnh tốt đẹp chứ không giành cho những tay quảng cáo lùa gà bịp ae như ông.Lo mà làm ăn chân chính đi.Tối ngày ăn tiền quảng cáo lên viết bài bịp lừa ae

Lạc Đời

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
8/9/23
Chủ đề
13
693
463
12589
0 ₿
Toàn ae nhà LP tạo nhiều acc seerding lùa gà lừa ae chưa biết gì .Còn tinh vi vô cmt khen tốt các kiểu.

Tieude_sg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/8/24
Chủ đề
2
14
7
Sài Gòn
0 ₿
Tui k bt LP là ai hết,bản thân tui bỏ tiền đi chớ k có pr cho ai.thằng nào dóc làm cẩu nha.còn ai mà vu khống thì tự coi lại mình đi nè.Em tui đi là từ bên Rum qua đó,k tin thì cứ trải nghiệm rồi cho đánh giá công tâm.

• Wow
Điểm cảm xúc: Lucky82

Lucky82

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/7/24
Chủ đề
3
108
91
TPHCM
0 ₿
Rum là ở đâu hả bác. Trên này mình tìn không thấy

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
148
1,177
2,343
1,314 ₿
Vé Free Onsen
Do có nhiều thông tin trái chiều về dịch vụ và chất lượng tại cơ sở, với tiêu chí đảm bảo 1 sân chơi chât lượng và đảm bảo cho member nên tạm thời các topic về *** sẽ được đóng lại chờ BQT xác thực thông tin. Trong thời gian chờ xác thực thông tin, yêu cầu các member không đăng thêm bài liên quan để tránh nhiễu thông tin

• Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.