Trải nghiệm tuyệt vời cùng 07 Minh Long

Lượt xem: 1,424

Supper

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/1/18
Chủ đề
5
205
55
0 ₿
Nghe minh long đang thay máu lại giảm 30% vé nên cũng sắp sếp thời gian vác trym qua để thử lửa coi thế nào .
Sau hồi tư vấn các kiểu thì chọn vé thái đang giảm còn 350k định thêm caia code giảm mà đang giảm 30% rồi k áp dụng thêm code @@.
Thấy rần rần số 10 với 16 đinh đi 2 em này nhưng kẹt hết rồi em 10 thì bệnh ngỉ cả tuần nay . Thôi thì random luôn mà nghe lê tân nói là bé mới nên cũng hơi lo lo . Nhận ngân lượng xong được vào phòng chờ chắc kẹt phòng hay sao mà đợi hơi lâu lâu cũng tầm 20p mới được lên .
Vào cũng xong hơi các kiểu cho khoẻ rồi ít phút sau bé cũng vào . Hizz đứng trước tui là 1 bé trắng trẻo với vòng 1 lấp ló sau tà áo mỏng hoàn toàn k xu chiêng gi hết . E cười chào rạng ngời với giộng nói hơi cứng cứng chắc k phải miền tây rồi .
Về phần tắm gọi k đánh giá nhìu nói chung cũng kỉ lưỡng và chu đáo
Mát khoẻ rất tốt phân tán lực đều làm đá nóng chuẩn và rất bài bản
Mát mệt thì mới phê người , e đưa đi thái trước lúc này mới thấy rõ được cặp bưởi của e. To căng tròn đầu ti bé xinh hàng thật 100% mà đẹp lung linh . Bé đi lưỡi rất tốt vừa chà thái vừa đánh lưỡi lăn tăn có mút nhẹ nhẹ mấy cái kẻ tay nữa bao phê luôn các bác . Nhắc đến vẫn còn ghiền cái bình sữa của bé , đẹp rất đẹp bú rất ư là chất lượng . Sẳn tiện thì cũng vuốt ve vòng 3 rồi mân mê xuống vòng 4 . Ôi thôi vòng nào cũng chất lượng . Cuối cùng là về đích được em cho vào thế 69 tuyệt vời lúc này thì mới cảm nhận được vị ngon và ngọt của bé . Chỉ tiếc là k đẹp zai nên k được cháo lưỡi với nàng hizzz.
Đánh giá về bé :
Face có nét rất cuốn hút thêm làn da trắng như bạch tuyệt rất tuyệt vời
V1 : bưởi thượng hạng
V2 : có chút lipit
V3 : siêu to doggy thi chắc 1p30 là rụi liền
V4 : mịn màng thơm thoa
Về sơ vịt thì rất nhiệt tình chỉ là hơi íu khoảng chà thái hy vọng lần sau gặp lại em sẽ có nhiều kỉ thuật chà thái hơn .

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ