Gò Vấp Trải nghiệm tuyệt vời cùng bé G63 19 tuổi

Lượt xem: 1,040

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

henrychan737

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/1/19
Chủ đề
1
6
3
34
0 ₿
Hôm nay trời mưa, mà mỗi khi mưa thì tui cảm thấy khó chịu trong người nên phải kiếm chỗ xã xì chét. Đang suy nghĩ nên đi quán nào thì vô tình thấy quảng cáo của Luxury, tui nhắn tin thì gặp bé lễ tân thì bé tặng code 50% quá đã. Thế là phải tranh thủ book grab qua thôi. Tới nơi bé lễ tân giới thiệu vé thì tui chọn vé nuru kèm theo 1 lần thư giản nữa vì lúc chiều có làm 1 chầu lẩu súng đạn vịt nên nay đạn hơi thừa. KTV tui chọn bé 63 theo tiêu chí teen, kỹ năng tốt và trò chuyện tình cảm
Xong tui lên phòng, đánh giá của tui csvc ở đây ổn có phòng xông ướt và khô (tui thì mê món xông khô) nên khá hài lòng . À tui góp ý là nhiệt độ xông thấp quá, ngồi cả buổi trời ra có tí mồ hôi, có bồn tắm rộng. Điểm tui chấm 9/10 nếu cải thiện tốt hơn thì ko còn gì chê
Đang loay hoay ngồi xông hơi thì bé bước vào, tui lau nhẹ lớp hơi nước bám trên kính thì thấy bé cởi lớp yếm, thôi thì tranh thủ ra chơi với bé thôi chứ tâm trạng đâu mà xông lâu bây giờ. Sau khi ra đập vào mắt tui là một cô bé teen, gương mặt khá xinh, dáng loli dễ thương, ngực hệ cam căng tràn của 1 cô bé mới lớn khiến tui rạo rực bé lau người cho tui và cả 2 vào bồn tắm cho nhau. Tui với bé trò chuyện khá vui và bé thư giản cho tui trong bồn. Bé tâm sự mới 19t và mới làm vài tháng nhưng kỹ năng đi lưỡi của em khá tốt và tui cũng out trong sung sướng.
Tiếp theo là màn đấm bóp bé làm ổn, đầy đủ các bước đá nóng, phần nuru bé đổ dầu và chà ngực, cảm giác ngực tự nhiên của cô bé mới lớn chà khắp cơ thể nó rất phấn khích, bé làm lâu và kỹ tui còn sợ trể giờ bên cơ sở đuổi haha
Sau khỏe là màn thư giản lần 2, lần này tui cùng bé 69, sau những phút giây tận hưởng thì những viên đạn cuối cùng cũng được bắn ra kết thúc 1 cuộc chơi mãn nguyện.
Bé làm ca 10h sáng tới 10h tối nhé
Hẹn gặp lại bé vào lần tới

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Rất hi vọng sẽ được tiếp đón anh qua cơ sở bên em trải nghiệm ở những lần kế tiếp ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.