Bình Tân Trải nghiệm tuyệt vời cùng em 18 Dubai Bình Tân

Lượt xem: 1,548

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
155
57
0 ₿
Cũng gần tết rồi cho nên hôm qua em quyết định ghé DuBai Bình Tân trải nghiệm sau 1 thời gian bận bịu công việc với lại cũng muốn thăm dò xem có bé mới xinh tươi như mấy bài review không

Cho nên em lên đồ chạy 1 mạch đến Dubai luôn

Vừa đến nơi chạy đến hầm xe thì anh bảo vệ hỏi thăm cười nói vui vẻ

Lên trên gặp lễ tân kiêm luôn quản lý tư vấn giới thịu thì nghe theo đi vé onsen ( mà hơi ngoài lề xíu, dubai nay quá đẹp, phải nói là quá đầu tư luôn )

Lấy code giảm giá 100k nhưng thấy phục vụ tận tình quá cho luôn hehe

Sau 1 hồi lướt ipad thì nhận ra nay toàn bé mới, mấy bé mới 2k quá tươi luôn rồi quyết định chọn bé số 18 ( trong ãnh nhìn xinh quá )

Uống được 1 lon bò húc tăng lực thì được phục vụ dắt lên phòng

Mà phải công nhận phục vụ quá nhiệt tình nên móc bóp cho thêm 50k luôn

Lúc trước đi phòng cũng đẹp nhưng nay lại trang trí thêm nhìn bắt mắt quá , bồn tắm , giường , mọi thứ đều quá ok ( co 1 điểm trừ là phòng xông hơi hơi bị nóng ngồi k đc lâu bấm chuông mà phục vụ lên chậm quá ra luôn )

Phục vụ vừa bước ra thì bé vừa vào luôn, phải thốt lên (em đúng là xinh với dễ thương hơn trong hình 10đ luôn)

Review cho anh em tí về ngoại hình nè

V1 vừa đủ xài

V2 cũng bình thường

v3 thì hết sãy

Lúc tắm chung bé cứ ôm chầm lấy thằng nhỏ của mình ( phê lắm anh em )

bé làm rất kỹ luôn cho nên về khoảng tắm chung thì tuyệt vời

Ra bên ngoài thì massage đấm bóp có lực cũng tương đối vừa phải

Bé nói chuyện phải nói cực kỳ ngọt cho anh em nào thích ngọt nhé

Đến phần kịch tính hấp dẫn hơn là 69 cho anh em tham khảo đây

Nước nôi đầy đủ luôn nhé anh em, cái này anh em phải trải nghiệm thực tế mới phê giống em hehe

Sau phần 69 thì đến phần thằng nhỏ của em , bé nâng niu chăm sóc làm chậm rãi từ từ nhẹ nhàng muốn bay ra mấy lần mà phải kìm con mẹ nó lại luôn anh em ạ

Khi làm xong thoải mái cả người xong rồi ngồi nói chuyện này nọ ăn 2 trứng luộc hêhhe

Anh em nên trải nghiệm thử bé này

Em bảo đảm mấy anh em sẽ chìm trong đam mê

Lần sau sẽ yêu cầu bé làm mới đc hêhhe

Chúc anh em có trải nghiệm tuyệt vời nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Comet1199