Trải nghiệm tuyệt vời với em số 18 ngày khai trương Shangri-La Q8

Lượt xem: 7,426

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

[Kid]

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/17
Chủ đề
4
19
15
38
0 ₿
Vừa hay đọc được thấp thoáng bài viết của bạn nào trên diễn đàn về Shangri-La sắp mở tại khu Đồng Diều, sẵn tiện cũng gần nhà, mình chạy ngang qua thử xem đã mở chưa. May mắn đúng ngay ngày khai trương.

Thật sự thì Shangri-La thì mình chưa đi bao giờ vì cơ sở ở Gò Vấp xa xôi quá, nên chỉ mới chỉ nghe tiếng thôi. Vào mua vé được giảm 50% khai trương, thế là mình quất luôn vé có Thái có Tắm Tiên cho nó đủ dịch vụ.

Bữa đầu khai trương có vẻ khá vắng, vào phòng đợi khoảng 5p thì nhân viên dắt lên. Lên đến nơi, mở cửa phòng đã có ngay một bé Hot Girl tươi cười chào mình, nhìn em cười và thỏ thẻ chào mời mà mình lâng lâng, tự nhủ quá may mắn gặp ngay bé xinh đẹp và dễ thương thế này.

Sau màn xông hơi, nghỉ ngơi một chút, thì mình tiếp tục vào thẳng món chính Tắm tiên + làm Thái trên đệm massage. Mình không có khiếu về mấy phần viết lách mô tả này, nên chỉ có thể nói đơn giản là tuyệt vời như cái câu khẩu hiệu Thiên Đường Thư Giãn của cơ sở.

Sau khi tắm lại, em dắt lên trên giường và làm các bài massage khỏe để hồi sức lại. Kỹ thuật của em khá tốt, đủ bài, có lực và chịu khó làm kỹ lưỡng.

Đánh giá chung:

+ Nhân Viên: niềm mở với khách, thân thiện

+ CSVC: 8/10 điểm: phòng ốc mới, thiết kế đẹp, nhưng hệ nước nóng để tắm thì hơi có vấn đề chút, hình như thi công chưa hoàn thiện, có vài vị trí trần còn hơi bị bong ra.

+ Dịch Vụ của KTV 18: rất tuyệt vời, từ ngoại hình đến dịch vụ không có chỗ nào để chê.

Chúc cơ sở làm ăn phát đạt.
Mình sẽ còn quay lại lần tiếp theo :)

• Like
Điểm cảm xúc: Behai002

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Quá chất luôn chúc mừng bác . Lox mới thấy chưa kịp súng đạn gì kkaaa

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
37
8 ₿
chú lox đã chậm 1 nhịp rồi nhé. thôi để TR lên rồi làm vài ve xong gửi chú ít hải sâm để vào bơi với 2 em hen B15

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Gò vấp thì hơi xa chứ bên đây thì ok phải thử

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
418
116
34
0 ₿
Ngon ah nha

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
Chung với bên GV phải không mấy bác. thấy giống giống.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.