Q.10 Trải nghiệm về Hawaii

Lượt xem: 867

NTV07

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/4/22
Chủ đề
1
2
5
0 ₿
Member cũ nhưng mới viết bài đầu tiên.

Chào mọi người! Chuyện là như thế này e đã tham gia cộng đồng cũng 4-5 năm cũng không nhớ chủ yếu là e vào xem mấy bài viết của mọi người rồi đi cho nó đỡ sụp hầm (mặc dù vậy nhưng cũng sụp hầm mấy lần kkk)
Hôm nay e đăng bài đầu tiên trên diễn đàn nói về kinh nghiệm của e đi massage bao năm qua.
Trước tiên e xin cảm ơn các anh congdongmassage đã tạo cơ hội và điều kiện cho e biết đến nhiều nơi nhiều chỗ có những chú bướm xinh xắn và cũng như app camapro hỗ trợ cho các code.
Theo kinh nghiệm của e thì đa số các cơ sở lớn thì đa số các bé đẹp dth và ổn áp nói chung là tiền nào của nấy đấy ạ! Nhưng cũng có 1 vài cơ sở cũng gọi là lớn nhưng e ko quay lại nữa là do e lần đầu trải nghiệm ko tốt cũng như cảm thấy số tiền bỏ ra ko đáng. À mà sẵn đây e nói tại sao e cảm thấy số tiền bỏ ra ko đáng lý do là e đi massage e thường chọn vé cao nhất (trừ vé 2ktv lâu lâu mới đi còn lại là vé 1ktv) thường thì vé tầm trên 2tr là tính tip+tic rồi ạ (vé thì e đã dùng code camapro nên đã giảm) đối với em ko chơi thì thôi một khi chơi thì phải chơi cho tới chọn vé vip nhất mà chơi để trãi nghiệm tốt nhất có thể.
E dạo gần đây thường đi Hawai cơ sở này thì ok nếu nói về chăm sóc và dịch vụ thì những cơ sở lớn nào cũng như nhau. Nhưng mà điều đặc biệt ở đây là e đi Hawai nhiều lần r đi 1 mình cũng có đi với sếp với bạn cũng có mà chưa 1 lần nào e cảm thấy ko thoải mái hay là bị sụp hầm cả (cũng có thể là do e hên) đùa chứ nói chung mấy e ổn áp nếu tính trên thang điểm đối với em thì 7 trở lên cho face v1,v2,v3
Mà cũng sr cơ sở vì nhiều lần nói sẽ boss bài mà chưa bao giờ boss do cũng ko biết nói thế nào nên hôm nay e mới boss bài này. Đây là quan điểm của em thôi nha chứ e ko có PA cho ai hết. Bài đầu tiên e chỉ nói chung chung v thôi sau này e sẽ kể nhiều hơn. Cảm ơn mọi người đã đọc kkk. Nghe nói có thêm vài bạn mới mấy ngày nữa e sẽ trải nghiệm và lên bài cho mọi người!

Lần đầu đăng bài mong ad có gì sai sót bỏ qua cho e e cảm ơn

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Bạn đi số 32 chưa, ko biết bé đó nay đã làm tốt hơn chưa nhỉ.
Góp ý nhẹ nếu bác muốn lần sau viết cho chính xác hơn còn bác ko thích sửa thì tùy thôi nha, POST bài (chứ ko phải BOSS) và PR (chứ ko phải PA).

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Spine and NTV07

NTV07

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/4/22
Chủ đề
1
2
5
0 ₿
Tui chưa đi 32. Tui đi số 10 ko có trong ảnh ktv và 1 bé hà nội tối nay tính đi nữa đây kkk 32 ok ko bác.

Cảm ơn bác đã góp ý tui sẽ khắc phục

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange