Trải nghiệm về Massage Yoni | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Trải nghiệm về Massage Yoni

Lượt xem: 1,168

ngoctrinh692

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/7/24
Chủ đề
1
11
17
Binh Duong
0 ₿
Mình năm nay 35 tuổi, là dân văn phòng ở HCM.
Mình rất hay dành thời gian đi spa massage ít nhất 2 lần / tháng, do đó là một phần quan trọng trong việc chăm sóc sức khỏe và thư giản của bản thân. Là cơ hội để loại bỏ những căng thẳng và cảm nhận lại sự thoải mái của cơ thể.
Khoảng 2 tháng trước có nghe một người bạn giới thiệu về dịch vụ massage yoni nên mình có đi trải nghiệm thử. Cũng như các spa khác với những tiếng nhạc êm dịu, mùi thơm nhẹ nhàng của tinh dầu, và phòng được trang trí lãng mạn hữu tình, chỉ khác là bạn nhân viên massage là Nam.
Lúc đầu cũng hơi dè chừng do nghe nói biến tướng của loại hình massage này nhưng cũng tin tưởng vào chị bạn về dịch vụ massage cũng như tay nghề và đạo đức của bạn nhân viên này nên mình cũng từ từ cảm thấy thoải mái hơn.
Cũng là các quy trình như massage yoni khác (nàm úp, bôi dầu massage toàn thân, chân, nằm ngửa massage ngực...) nhưng bạn lễ phép lịch sự và tôn trọng khách hàng. Những chỗ nhạy cảm bạn luôn hỏi trước ý kiến xem khách có đồng ý làm không thì bạn mới tiến hành làm.
Mình cũng chỉ dừng lại ở massage ngực nhưng cảm thấy thoải mái vô cùng, quan trọng là gặp được nhân viên lễ phép lịch sự, thấu hiểu khách hàng chứ không sàm sỡ như lời đồn.
Dịp sau sẽ thử những trải nghiệm khác.

yêu vk 76

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/2/24
Chủ đề
1
19
4
Hà nội
0 ₿
Cho xin đ/c và tên nv đc ko bạn

chris07

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/23
Chủ đề
16
294
167
thủ đức
6 ₿
nếu đã là chia sẻ thì nên chia sẻ thêm về cơ sở chứ ko phải là treo đầu dê bán thịt gà =)))

• Like
Điểm cảm xúc: yêu vk 76

Christian3508

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/2/24
Chủ đề
0
19
5
Binh Duong
0 ₿
Bạn ơi inbox cho mình xin tên spa với, mình cũng muốn trải nghiệm yoni, nhưng tại spa thì an tâm hơn. Mình là nữ. Cảm ơn b nhiều

• Like
Điểm cảm xúc: yêu vk 76