Q.1 Trãi nghiệm vé mới với số cũ 16

Lượt xem: 1,572

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
17
258
64
0 ₿
Lâu ngày không ghé 41 LTHG, nay quay lại và cũng muốn trãi nghiệm mới với em gái mưa 16 nhưng lần này là xuống hạng chứ không phải nâng hạng.
Vẫn thủ tục check in như cũ, mình trước giờ toàn đi Onsen nay đổi qua vé Thái, lễ tân vẫn vui vẻ ko hề có sự phân biệt rất chuyên nghiệp
Vẫn căn phòng cũ, vào xông hơi lát thì em bước vào , em nhận ra người quen nở một nụ cười làm con tim tui tan chảy. Rồi em chuẩn bị nước và dìu mình vào bồn còn em thì đứng bên ngoài rất đúng quy định
Tắm xong cũng lên giường mát khỏe như mọi lần. Đến khoản mát mệt thì thôi rồi, kiến bò trườn Thái đủ các kiểu kèm tiếng rên nhẹ đê mê.
Nhìn gương mặt em click ti mà chịu ko nổi chỉ muốn đè em ra đâm cho chục cái (nhưng v4 em khít thế đâm thế nào được)
Ghi nhận khác biệt giữa vip Thái và Onsen là bé còn chừa lại 1 mảnh trên người so với khi mình đi Onsen là bé nude hết , còn lại em vẫn ân cần tình cảm.
Chấm điểm nhiều rồi nên lần này xin phép bỏ qua , chỉ biết em là nàng thơ gây thương nhớ mà chưa ai thay thế được. Có thể ko dám gặp em nữa sợ nghiện ko cai được.

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x
Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿