Tân Phú Camapro Trải nghiệm vé trúng gameshow với bé 09 Windy

Lượt xem: 840

Nokhongyeudau48

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/8/22
Chủ đề
5
29
6
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào cả nhà, chuyện là chơi gameshow hên xui trúng được cái vé nên xách chym đi test liền, Mình thì cũng lâu rồi không ghé lại Windy nên hôm nay ghé qua mà không đặt trước luôn, gặp bé nào trống đi bé nó hên xui luôn. Bước vào cơ sở thì thấy rất sang trọng, mấy anh locker đón tiếp niềm nở và hỏi tui đi vé nào. Tui có show ra code trúng thưởng và xin úp vé lên SQ luôn cho nó máu, SQ chắc là Sờ Cu nhiều hơn đó :)) ,ngồi đợi 5p thì được bạn locker dẫn lên phòng. Điều đầu tiên đập vào mắt tui đó là cái phòng to cực trông rất sang chảnh, phòng bự tổ chảng, to đẹp, có ghế tình yêu nữa.

Tiếp theo là tui bước vào phòng xông hơi điểm cộng là phòng xông khô nhiệt độ rất vừa phải được 10p thì bé 09 bước vào. Bé dễ thương, dễ nhìn, nói chuyện cũng hài hài. Hỏi ra là bé có làm bên Dubai Bình Tân, mới qua đây đc 2 ngày. Bước vào bồn tắm thì bé trổ tài DDCN, bj, hj hôn đủ chỗ khá phê, tui cũng không chịu thua đành thò tay xuống hang động của bé thì nơi đó đã ướt nhem, cả 2 cơ thể được kích thích cao độ nên tui đành phải out trong sung sướng.

Đến phần khỏe thì bé làm đủ bài tuy nhỏ nhắn nhưng mà làm có lực nhe, đấm lưng cực kì ổn áp, tui kết nhất là màn bẻ khớp, bẻ cổ, tui chúa ghiền món này nhưng ít có bé nào dám làm lắm. Bé chà đá nóng, matxa đầu, tay chân các kiểu đều rất lực, xua tan hết mệt mỏi. Được tầm 40p khỏe khắn thì bé kêu tui lật lại đi tới mệt nữa nè. Bé đi đường lưỡi, làm con chym nó bật dậy cái một, hứng quá mình cũng tranh thủ móc lốp vài cái, mới đụng vào con bướm xinh mà bé đã rỉ ra quá trời nước rồi. Ngay lập tức mình ra hiệu cho bé vào tư thế 69 huyền thoại, được 5p mà skill bé lợi hại quá mình chịu k nổi out trong sung sướng luôn.
Rồi 2 đứa tắm lại, thay đồ rồi đứng chờ cái thang máy khùng khùng từ tầng 2 xuống trệt mất 10p đứng chờ.... Góp ý cho cơ sở khắc phục sớm nhé.

Đánh giá bé 09 mới
V1: cam việt vừa tay mình nha
V2: có tí lipit
V3: nẩy
V4: khít và cực nhiều nước

Csvc: 9/10 rộng rãi sạch sẽ
Tổng kết:
-Tic= Code free + up vé = 400
-Tip= 1tr
Sẽ trở lại gặp bé trong tg sớm nhất

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
66
614
287
0 ₿
Windy chân thành cảm ơn bác đã trải nghiệm và chia sẻ cho bé… Bác đánh giá và cho điểm khá cao về bé, chắc hẳn bé rất là hợp gu bác.
Windy mong sẽ sớm được đón tiếp và phục vụ bác những lên tiếp theo.
Trân trọng!