Gò Vấp Trải nghiệm với bé 56 - Adam.

Lượt xem: 2,562

TonTon

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
16/9/18
Chủ đề
7
96
51
0 ₿
Lời đầu tiên chào các bác. Nói trước e mới đi về còn đang phê nên lang mang dài dòng. Chịu khó đọc tý, không thì xuống có đánh giá cho nhanh.

Chuyện là em nhận chuyến công tác ra đảo câu cá hơn năm mới về được đất liền. Vừa về thấy chốn cũ đổi tên thành Adam nên đi trãi nghiệm thử. Vì trước e cũng mối quen.

Sơ qua thì em cũng có đọc vài rp của các bác đi trước nên cũng chuẩn bị tâm lý trước. Nên sau khi xong thủ tục rời nhà thì em trên răng dưới d** (dép) phi con chiến mã 1 càng đến cơ sở. Nhìn bề ngoài cơ sở cũng khá ok, với e là vậy thôi. To quá vào ngại vcl.

Vào cũng thủ tục code kiết các thứ, rồi tư vấn up gói bla bla. Sau đó e chơi gói 2s để về viết rp dài dài cho ae đọc chơi :)) sau đó ra hàng chờ ngồi xác minh, bóc trái cây gặm. (vì e chuyển khoảng chứ không dùng tiền mặt. Mà cái app tech ngu vl các bác ạ :v ). Khúc này hơi chán đời. Có máy pos là gọn nhẹ rồi. À, e random được bé 56.

* Cơ sở vật chất.
+ ngon. Có thể gọi đứng hàng cao trong các nơi ms mình biết. Đủ đồ, xông khô, xông ướt, bồn tắm, ghế to...... Và cái mình thích nhất là phòng bao rộng, thoải mái. Bồn tắm này to, nằm ngâm nước thư giản khoẻ vl.
- không biết các phòng khác sao chứ phòng mình cuối dãy hơi xuống cấp. Xông ướt không có mùi xã, xông khô thì kính xông bị hở 1 khúc khí ra ngoài hết. Bồn tắm nước chảy từ vòi sen nên lâu đầy.

* Bé 56. Nói bé chứ có những thứ không bé. Đặc biệt là vòng 3. Nhiều ae rp rồi, nên cũng k nói nhiều.
- em nó dạng dễ thương nhí nhảnh chứ không phải nghiên xô đổ nước. Chống chỉ định gu loli.
+ Ms khoẻ tạm, có đá nóng đi pheee
+ Ms mệt thì nhiều trò, trường rồi lăng các thứ có sữa nữa. :)) kỹ năng làm cũng ở mức ổn nhưng dễ thương bù qua hết :)).

* Chi phí.
Tic - tip gía sàn :))

Đính kèm

920.7 KB · Lượt xem: 400
  • Like
Điểm cảm xúc: Pan_Nu11

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,028
512
0 ₿
Vãi rp của bác, đầu e tưởng bác nói viết dài cho ae đọc cuối cùng toàn là chốt trong vòng 1p không B04

Pan_Nu11

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/11/20
Chủ đề
9
133
31
0 ₿
Chưa đi bé 56, có gặp qua lúc về. Múp múp + nc dễ thương B32

Sin BiBi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/4/21
Chủ đề
1
17
2
0 ₿
V cũng đc rồi

TonTon

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
16/9/18
Chủ đề
7
96
51
0 ₿
sr các bác, định viết cả đoạn trường văn ghi được đoạn đầu lăng ra ngủ quên, sáng ra cũng quên đọc lại rồi up luôn :v
mà nói chung phê :))

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ lời đầu tiên Adam xin gửi lời cảm ơn đến bác TonTon đã đến và trải nghiệm dịch vụ, cũng chúc mừng bác đã có những phút giây đê mê cùng em ktv 56, bé rất nhí nhảnh đáng yêu và xinh xắn lun đó ạ.
Phòng xông ướt thì Adam sử dụng lá thuốc và quế thư giãn đó ạ hihi !
Cảm ơn bác đã có những RP chân thật nhất về cơ sở cũng như dịch vụ. Hi vọng sẽ được đón tiếp bác vào những lần tới ạ hihi

JohnnyNT

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/2/21
Chủ đề
0
34
11
0 ₿
Bé 56 dịch vụ quá tốt và kỹ thuật điêu luyện. Bác nào thích tình cảm và kỹ thuật thì đây là 1 số đáng đi.