Q.10 Trải nghiệm với Minh Long 07 25042022

Lượt xem: 1,687

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
127
67
0 ₿
Chân thành cảm ơn mod Lion King và Minh Long đã tài trợ vé free onsen cho review đầu tiên của mình trên forum này, chúc cơ sở làm ăn phát đạt

Trưa 25/4, đang mơ màng check event, k/m trên forum thì đập vào mắt là event Nhanh như chớp của tiệm, nhanh trí giật ngay 1 code free onsen buổi tối với bé 07 nổi danh. Vừa hết giờ làm việc, mình vội phóng xe từ nơi làm việc qua quán.

Khi vừa đến nơi, thấy chỉ có mình anh tiếp tân đứng, ngoài ra thì không có ai cả, hơi lo ngại về an ninh với csvc. Vào trong đợi ở phòng chờ anh ấy chuẩn bị phòng, mới đặt mông xuống đã có, nhanh thật.
Phòng chuẩn bị xong, lên ngồi xông tí thì bé vào. Quả là nhan sắc như lời đồn, sự quyến rũ và đáng yêu đầy mê hoặc của em trong chiếc váy kimono khiến ai lỡ nhìn thì không thể rời mắt được. Em cất giọng:
  • Chào anh
  • Chào em
Giọng nói ngọt ngào như càng tô đậm hơn sự đáng yêu của em vậy
Em bắt đầu pha nước tắm trong chiếc bồn to rộng để dành cho trận thủy chiến lúc sau, khởi động bằng màn massage khỏe. Em đi đường massage khỏe khá tốt, xoa, đấm bóp đều nhiều lực. Em khá kĩ trong khâu này, quan sát tốt, biết mình ngồi làm việc nhiều nên tập trung massage phần xương cụt, đánh bay sự mệt mỏi mình vốn đã quen. Em cũng không quên chào thằng em bằng những cú xoa nhẹ nhàng bằng đôi tay nõn nà ấy
Trong lúc em làm việc, mình có tán dóc với em tí. Em khá cởi mở, nghĩ gì nói đó, trò chuyện và ghẹo em mới vui làm sao.
Nước đã xong, cuộc chiến bắt đầu. Em bắt đầu trút bỏ bộ váy, để lộ ra một cơ thể nhỏ nhắn xinh xắn và vào bồn cùng với mình. Đường lưỡi của em đi khắp nơi trên cơ thể ở những nơi nhạy cảm nhất, để mặc mình trong những hơi thở hổn hển và những tiếng rên khẽ. Đôi bàn tay em cũng nghịch ngợm trên thằng em, xoa đầu nó, xóc nhẹ nhàng nhưng vẫn rất khít. Đôi môi và bầu ngực cùng tham gia vào tạo nên một khung cảnh vô cùng gợi cảm, phụ hoạ thêm bằng những tiếng rên nhẹ của em. Thằng em không chịu được thêm nữa, chỉ sau vài phút tấn công dồn dập nó đã khóc nhè. Kết thúc hiệp 1, mình nằm trên giường ngắm bé tắm, bé cứ e thẹn cười nhìn mãi không biết chán
Đánh dưới nước xong thì mình chuẩn bị chiến đấu tiếp trên cạn, khởi động bằng bài massage ấn huyệt đầu nhẹ nhàng. Sau đó em mở màng bằng cơ thể nhỏ nhắn ấy đi trên cơ thể mình, kết hợp với chiếc lưỡi điêu luyện của em tạo nên những cơn kích thích còn mạnh mẽ hơn lúc ở trong bồn, tuy vậy trận chiến có vẻ cam go và khốc liệt hơn lúc trước do thằng em đã bắt đầu có kinh nghiệm trận mạc. Nhưng em không hề nản chí, vẫn tấn công dồn dập bằng những đường lưỡi và body của em cùng với những tiếng rên nhẹ khiến mình ngây ngất trong sự sung sướng đầy kích thích. Sau một lúc thì mình yêu cầu dừng lại do mình ra hết nổi
, thay vào đó em nằm cạnh nghỉ mệt cùng mình, tâm sự tí. Nhìn bé nép vào người mà thấy cưng quá.

Hết giờ, mình chào tạm biệt em, em chào mình bằng một cú mi trên má đầy xao xuyến

Chúc em gặt hái được nhiều thành công, được nhiều anh giai săn đón

Đánh giá body, face:
Body thon gọn, vòng 1, 2, 3, 4 nhỏ nhắn dễ thương mịn mang, hàng thật, hợp ý mình
Face dễ thương, quyến rũ mà hiền lành, khiêm tốn cũng hợp gu mình

Tổng thiệt hại:
Tic: free
Tip: 1 triệu vì em làm tận tâm
Cho anh tiếp tân 50k

Điểm trừ nhẹ:
Gói onsen anh tiếp tân báo có màn đá nóng nhưng mình không thấy bé làm, nhưng do những phần khác bé làm tốt nên mình chỉ nhắc nhẹ

Khanh123456789

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/1/22
Chủ đề
2
25
13
0 ₿
Sao tui thấy ghi mở cửa lúc 9g đến 3g sáng mà tui có việc đi ngang lúc 12g trưa, ko thấy tiếp tân, chỉ có bà lao công. Bả gọi dt tiếp tân hoài ko được luôn

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
muội xin chân thành cảm ơn những góp ý của huynh ạ muội có hỏi bên lễ tân lại lúc đó bạn lễ tân đang châm thêm nước suối và nước ngọt vào tủ lạnh nên không để ý điện thoại ạ .muội xin thay mặt bạn ấy xin lỗi huynh ạ

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
muội xin thay mặt bé cảm on huynh đã đến cơ sở chơi và có bài đánh giá về bé ạ