Tân Phú - Trải Nghiệm Windy Cùng Bé 99 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tân Phú Trải Nghiệm Windy Cùng Bé 99

Lượt xem: 654

Ngọc Nam

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/4/24
Chủ đề
1
18
11
Thành phố hồ chí minh
0 ₿
Đồng Hành với hệ thống DBGV và Windy Cũng đã lâu nhưng lần đầu mình viết repot
Nói sơ về cơ sở , Trả là cũng đã lâu rùi Do bận Công việc Nên lâu ko đi Thư giãn tý cho đỡ căng Thẳng Mệt mỏi..Thế Là Lại nảy lên ý định thăng hoa..tự thưởng cho bản thân cũng như chiêu đãi cu em lâu ngày súng ống để nguội quá ko lôi đi Chinh chiến Liền Tò mò koi mấy cơ sở đã Từng ghé xem có gì mới mẻ ko..Vô Thì Thấy WINDY Tân Phú mới lên một dàn mỹ nhân mới đét các Cụ ah :B Thế là Cũng ko chần chừ gì nữa Alo nhấc máy đặt Phòng liền.Khi Tới nơi mấy bạn từ giữ xe phục vụ lễ Tân bạn nào cũng vui vẻ nhiệt tình
Chiều đi đường nắng tới được phục vụ bê ra cốc nước cam và hoa quả phục vụ Tận mồm..điểm cộng nha mấy Fen
Do đặt phòng trước check code tranh thủ ngồi nhâm nhi cốc nước cam 5phut sau được locke mời lên phòng
CSVC 10/10 Vẫn như vậy phòng to sạch sẽ đầy đủ xông khô xông ướt nhà vệ sinh riêng không có điểm gì để chê Ấn tượng nhất quả bồn tắm cho 4 ng cũng đủ( điểm cộng )
Nay đi sớm mấy số hót đều chưa vào ca và có lịch hết rồi
Bé 99 này tướng người mình dây bé cao tầm 1m63
V1 9/10 hàng việt đủ dùng theo dáng người
V2 10/10 không có tí lipid
V3 căng mẩy
V4 tự anh em trải nghiệm
Về kỹ thuật skill tắm trong vô bồn e với bé quần đủ tư thế từ làm tình kích thích đá lưỡi hôn môi với kêu bé ngồi lên thành bồn vét máng đủ cả tư thế nào e thấy bé cũng chịu hết kkkk quằn nhau 15 phút e CIA trong miệng bé slot 1
99 này e thấy tay nghề đấm bóp ok phết làm việc mệt cũng kêu bé đấm nhiều bẻ khớp này nọ OK lắm mấy bác
Về slot 2 thì cũng đầy đủ bài đầy đủ tư thế từ đas nóng nuru chà bướm chà thái đi lưỡi Nha
Nói chung theo đánh giá riêng e bé được tầm 9/10
Các bác vào trải nghiệm và đánh giá
Tổng thiệt hại
Tic 50% camapro
Tip = tic chưa giảm
Lễ Tân phục vụ ly cà phê
Điểm Tổng Kết chung là Sự Nhiệt Tình Của cơ sở, là Tui thấy rất là ân cần khi chơi song hỏi han Mọi thứ Anh chơi vui vẻ ko, rùi là Anh mình dùng gì để Em làm đồ ăn nước uống Tùm lum luôn..Mình Rất kết khoản này..Xong rùi Mình rút luôn hẹn ngày sớm nhất Căng đạn lại ghé Lại thui..
Và Tui Cũng Cảm ơn Diễn Đàn..đã tạo ra một sân chơi Công khai lành Mạnh để Ae nắm bắt được cơ sở nào uy Tín cơ sở nào ok..Cảm ơn Ae đã đọc những cảm nhận của tui, Còn Ae tự trải nghiệm nha

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
76
658
328
0 ₿
Windy Tân Phú cảm ơn anh nhiều ạ! Chúc anh sức khoẻ và hẹn gặp lại anh nha!:2onion35: