Q.10 - Trải nghiệm xứng đáng từng đồng đến từ số 28 QT | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Trải nghiệm xứng đáng từng đồng đến từ số 28 QT

Lượt xem: 870

Mới nhú

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/1/22
Chủ đề
4
47
11
0 ₿
Lương về là lên lịch đi chăm sóc thằng em liền. Trời mưa râm râm cũng là 1 lí do chính đáng để tấp vào đâu đấy ăn tô mì trứng.
Ib liền cho QT để hỏi số thì nhận được tin vui là ngiu số 28 của tui đang rảnh, nhay tay bốc liền cái hẹn luôn chứ còn chần chờ gì nữa.
Tới quán sớm nên mình ngồi đợi cũng kha khá nhưng chờ đợi là hạnh phúc mọi người ơi. 1 lúc sau thì cũng được dẫn lên phòng để gặp ngiu, em vẫn như ngày nào. Đôi mắt to tròn biết cười, mặt cute dễ thương giọng nói thì ngọt ngào pha lẫn chút zô tri. Vào gặp em là đủ vui rùi khum cần 3 cái thủ tục này kia như 1 cuộc đi chơi nhưng em vẫn làm đầy đủ cho mình dù mình có nói nằm ôm anh là được rùi. Phần khỏe thì đủ lực, làm có tâm với vừa làm vừa 8 chuyện nên những cái stresss cũng mất đi dần, còn phần mệt thì ôi giời ơi luôn, V1 to mềm, mình chấm 11/10 luôn, vòng 2 ôm êm gần chớt vòng 3 thì to v4 thì ướt ác. Nói chung là 10 điểm, xứng đáng từng đồng luôn. Mãi iu 28 của anh <3
P/s: Must try nha anh em, anh em cứ đi thử thất vọng gì quay lại mắng vốn tui cũng được luôn

Mrkuto

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/5/21
Chủ đề
7
199
86
29
0 ₿
Bác xúc tích ngắn gọn quá . Mừng bác sướng ciu cùng em 28 :ami-(3):