Noel Q.10 Trai ngoan được thưởng đi HAWAII gặp bé 39

Lượt xem: 761

Nghia.hiep

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/11/16
Chủ đề
3
26
25
0 ₿
Trai ngoan tử tế lại còn nhanh tay lẹ mắt nên được ông già Noel Dory thưởng cho cho cái code trải nghiệm sau khi đoán trúng game ngày 20/12/2023

Mình có 3 tiêu chí khi mình đi massage:
1. Mi-nơ phải đúng gu
=> Book k dc em muốn đi do abc xyz - Cho 7 8 đ

2. CSVC sạch sẽ
=> Không có gì phàn nàn, ai đi rồi thì sẽ đồng tình, như ks 3 4 sao - Cho 9 10 đ

3. Không vòi vỉnh
=> NV ân cần chu đáo, tạo cảm giác RẤT dễ chịu - Cho 9 10 đ

Mình thuộc dạng khó tính, mặc dù được free vé nhưng cũng phải chọn đúng tiêu chí để trải nghiệm. Thăm dò diễn đàn cũng như *** chat riêng của HAWAII để xem bé nào đúng gu thì lựa dc 2 em nhưng tiếc lại k gặp dc do 2 bé làm trễ quá (mình đi buổi trưa, 2 bé làm chiều) nên thôi book bé 39 đi

Khi lên thang máy, mặc dù đã book em 39 rồi nhưng NV cũng hỏi thăm lại lần nữa xem gu mình ntn để điều em khác đúng tiêu chí (cái này mừi đỉm k có nhưng...) và mình vẫn book em 39 trải nghiệm

Em 39 thì nhỏ con dễ thương, trắng & loa độ có thẩm mỹ nhẹ, ăn nói nhẹ nhàng lễ phép dễ thương

V1 độ to so với body em
V2 mi nhon
V3 (mông) bình thường
V4 không khám phá

Mình vào xông hơi 10' thì ra tắm cùng em.
Đang định bước vào bồn thì em nói ngồi nghĩ xíu đi anh, cho ráo mồ hôi.
Nghe lời em ngồi xuống thì em đứng đằng sau tự cởi đồ em ra và lên giường ôm mình từ đằng sau như ng iu và say hello "bóp cổ" thằng em mình

Sau màn chào hỏi 2 a e từ em thì cả 3 vào tắm. Gói mình đi ONSEN thì hình như có BJ trong bồn nhưng em k có làm. Chỉ tắm và cạ ngực vào lưng thôi.

Tắm xong ra giường nằm massage thôi

Khỏe cho 8d nha. Nhỏ con nhưng tay chân cũng ổn phết & làm cũng lâu nữa, chủ yếu bóp lưng vai chân.

Mệt thì 8d luôn nha. Như mọi bài mấy em làm thôi chủ yếu tình cảm 2 bên thăng hoa thì thằng em bắn pháo thôi, ng ta bắn 15' thì 10' tui bắn rồi

Còn giờ nên 2 a e ngồi nc và em massage cổ cho tui. Ngồi kể chuyện nghề của em. Đa phần mấy em đi làm thì cũng lo gia đình nên a e chơi thì cũng nhẹ nhàng và tình cảm nha.
Mình có hỏi 1 số case mà e ám ảnh nhất nghe xong cũng thương ghê luôn á.

Thôi, hồi xưa chậm nói nên văn hơi dài... Chào tạm biệt và thân ái. A e nào thắc mắc gì thì hỏi nhá.

Cám ơn BTC và DIỄN ĐÀN & HAWAII & CÁC CƠ SỞ KHÁC ĐÃ TÀI TRỢ CHƯƠNG TRÌNH NÀY

Đính kèm

1.7 MB · Lượt xem: 41

Nghia.hiep

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/11/16
Chủ đề
3
26
25
0 ₿
À. Trải nghiệm mỗi người mỗi khác nên a e tham khảo thôi nhé. Ở đây không đúng không sai. Anh em tử tế thì mấy em sẽ đối xử tử tế nè.

Thêm điểm cộng là khi tính tiền thì thu ngân thu luôn 900k chứ k có hỏi là anh tip bé bao nhiêu gì hết. Thật sự ở đây rất tử tế nhé a e.

lukencuc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
84
32
0 ₿
nghe bác nói như dị chắc em phái đc gặp nhìu khách như bác lắm đây :ami-(32)::ami-(32)::ami-(32):

• Haha
Điểm cảm xúc: Nghia.hiep

anh hai thích đi bar

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
78
22
0 ₿
cở sở ở đây thì khỏi bàn sạch sẽ mát mẻ còn ktv khách hàng khó cỡ gặp mấy ẻm xong về cũng dễ chịu liền:2onion35::2onion35::2onion35:

• Love

jinxian

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
75
21
0 ₿
bé 39 này cũm nhìu bài về bé rồi nên khỏi phải nói nhìu khi gặp khách hàng như bác :ami-(23)::ami-(23):

• Like

sư lỏ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
75
24
0 ₿
em 39 này gu tui cảm ơn bác review dị tui biết chỗ để chăm sóc tk nhỏ rồi