Cần Thơ Trải qua các cung bật cảm xúc cũng số 16 Dubai

Lượt xem: 1,633

Roy.

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/3/23
Chủ đề
3
75
8
Cần Thơ
0 ₿
về quê chạy lên ct thì thấy đường xá ướt nhem vì cơn mưa đầu mùa, chạy tới đầu đường trần phú thì thấy vẫn còn ngập nên thôi quyết định quẹo vô dubai chơi xíu cho đỡ ngập rồi về híhí
bước vào gặp anh lễ tân mua vé xong - nhìn ipad định tìm số 65 vì nghe review khá ổn nhưng k thấy đâu, chắc đang có khách nên đành chọn em 16 vì v1 tới 90 bự hơn mấy em còn lại :))) chọn xong thì được anh locker mời vào phòng chờ setup ngồi làm vài ngụm olong đợi tầm 5p thì anh locker dẫn lên phòng
thay đồ xong thì vào xông hơi đc tầm 10p thì em bước vào mở cửa chào tôi, thấy vậy tôi cũng đi ra xem em như nào, nhìn em bự hơn trong hình một chút nhưng k sao vì v1 của em cũng bự hơn trong mô tả :)) mặt cũng xinh nhưng mới vô em ko cười nên nét mặt em có phần hơi nghiêm túc nhìn hơi sợ, mình rủ em xông khô chung em nói 'đợi thay đồ cái rồi em vô ' xong em quay đi với vẻ mặt lạnh lùng của ẻm khiến mình sợ hơn lúc ban đầu :))) trong lúc xông khô thì em có bóp vai cho mình làm mình cũng vơi bớt đi nỗi sợ một chút ...
đến phần tắm chung em gội đầu rữa chym cho mình khá kĩ mình thì ngồi im tận hưởng vì vẫn còn một chút sợ

đến phần massa khỏe bé làm rất tốt, trong lúc làm em nói chuyện giỡn qua lại làm mình cũng quên đi nổi sợ về cái nét mặt ban đầu của ẻm =)) ẻm còn đá trứng dé mình trong lúc mình nằm sấp cảm giác phê đến khó tả...
vừa mới quên đi nổi sợ ban đầu thì ẻm dẫn mình đến nổi sợ khác...
ẻm hâm dọa đòi lột sợi dây chuyền vàng của tôi mặc dù sợi dây nhỏ xíu k đáng bao nhiêu...tôi nằm thả lỏng tận hưởng sung sướng nhưng cũng k quên đề phòng em sợ em làm bậy, chắc do sợi dây nhỏ k đáng bao nhiu chứ cộng dây bự hơn chắc em cũng xuống tay với tôi mất rồi híhí
em mang cho tôi cảm giác vừa sung sướng vừa lo sợ 1 cảm giác khó tả

phần mệt em nằm xuống để mình khám phá khắp cơ thể em từ miệng xuống tới v4 tôi xin phép em cho tôi chọc cả 5 ngón tay vào nhưng em nói đau em kêu 1 ngón thôi anh :)) trừ 1 điểm phần này
quằng nhau 1 xíu thì bé đè tôi ra làm đủ bài đi lưỡi khắp cơ thể tôi, ẻm lick ti làm tôi nhột k thể nhịn cười đc, tôi chịu hết nỗi định đẩy em ra nhưng em nào cho tôi cơ hội đó, em mặc kệ tôi cứ đè tôi mà bú lấy bú để... bây giờ tôi mới hiểu cảm giác bị hấp diêm là như nào... sướng đến không thể chống cự được ... trừ 1 điểm k quan tâm đến cảm xúc của khách =))
cuối cùng đổi tư thế 69 chiến đấu thêm một lúc cũng phải out trong miệng em, tôi hỏi em có nuốt k em nói có nhưng tôi thấy em nhả ra... trừ 1 điểm dối trá
out xong em dọn dẹp xíu rồi ngồi lột hết đĩa quýt cho tôi ăn xong còn lấy lên 2 quả trứng gà lột ăn tiếp... quá ngon
ngồi nói xàm với nhau xíu gần hết giờ em kéo tôi đi tắm lại xong ra về, đứng trong thang máy hôn em lần cuối trước khi bước ra... em hỏi "có thương ng ta hok mà hôn" tôi chỉ biết im lặng và cười ko dám nói ra cảm xúc thật của mình... tôi bước ra khỏi thang máy có một chút nuối tiếc, tự nhủ với lòng lần sao có duyên gặp lại anh nhất định sẽ nói thương em =))

tổng kết bé bị trừ 3đ, bé còn 10đ =))
csvc 9.5đ
v1 chắc bự hơn con số 90 trên hình
v2 có tí lipit
v3 khá to
v4 đẹp nước nôi (ko mùi)
tổng thiệt hại: onsen1 + camapro
tip=tick +50k lễ tân
chưa lãnh lương nên hơi thiếu lúa, hứa lần sau sẽ bù.

• Like
Điểm cảm xúc: Butterfly-Hunter and Anh-Da-Đen

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
5 ngón :ami-(46):, sao bác ko lấy cùi chỏ ngoáy luôn đi !

• Haha
Điểm cảm xúc: Kuzon and Roy.

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
462
424
0 ₿
Cảm ơn huynh @Roy. đã đến cơ sở trải nghiệm và có bài rp về bé ạ !
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những dịp trải nghiệm kế tiếp của huynh.
Chúc huynh sức khỏe và thành công ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Roy.

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
45
618
338
Cần Thơ
0 ₿
Bé này hơi bị dui nhe, bữa còn đòi mở phim *** hai đứa coi xong còn đòi hấp diêm t mà dặn đừng nói vs ai kẻo ngta sợ:cuteonion41:

• Haha
Điểm cảm xúc: Roy.