Q.9 Tràn đầy cảm xúc với 35

Lượt xem: 3,227

Lưỡi dài sài gòn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/3/21
Chủ đề
1
35
5
0 ₿
Đi nhậu xả stress với đám bạn, đứa nào cũng có 1 em. Tuổi thân đi về thì qua con đường quen thuộc khi wa cầu Phú Hữu. Mình rẽ vào con hẻm khó tìm của masteri 79.

Cũng may nhờ thanh niêm vest lịch sự mình mới phát hiện ra. Chào hỏi nhiệt tình và chu đáo.

Sau một hồi tư vấn thì mình mở yêu cầu ipad lên. Ngạc nhiên là Q9 mà nhiều bé phết (3 hàng). Mình đang bị stress, có đọc review 35 đã giải stress thành công cho bác @Rockwell thì chọn ngay (dĩ nhiên là phải có xinh) và chọn gói 700 giảm giá còn 490k.
Được đưa lên phòng ngay lập tức, do có hơi men nên mình kêu mang trà gừng. Trà gừng ở đây hơi cay giải bia đúng lẹ khi xông hơi ướt và khô xong.

Phòng ốc ở đây cũng bình thường k đẹp bằng trung tâm, phòng cũng chưa đc cách âm tốt vẫn nghe đc bên ngoài nc nhưng csvc thì rất đầy đủ: xông hơi 2 loại, bồn tắm, wc, tủ để quần áo, ...

Sau khi xông hơi được 1 lúc thì ẻm vào. Ôi cha khuôn mặt xinh xắn với dáng người cao 1m67 body cân đối. Ẻm nhẹ nhàng đỡ mình và chuẩn bị sẵn nước đủ ấm tắm cho mình từ đầu tới chân k chừa một chỗ luôn. Giọng nói thì phải gọi là nghe k biết chán giải toả đc căng thẳng trong đầu như đúng sự thật.
Xong đưa mình lên giường bảo mình nằm ngửa. Wth chưa gì đã thư giản à? Nhưng k ẻm mát xa đầu cho trc cho khô tóc. Mùi hương của ẻm dịu nhẹ làm thằng em mình đã lên luôn r. Ẻm cười cười một phát. Tôi thề ẻm cười là như nữ thần ấy. Để rõ khoảng khắc hơn t phải đeo kính vào luôn. Về bài mát xa khoẻ thì ẻm khá hợp vs lực t cần, t dân gymer nên cần lực mạnh, ẻm nhấn lưng được cho t kêu rôm rốp là perfect r. Sau 40 khoẻ và tâm sự giải toả với ẻm. Phần này khuyến khích cho anh em làm việc căng thẳng thì nên đi 35 nhé. Có thang điểm cho giải stress thì 10/10. Tới phần thái sau lưng thì t cảm nhận rõ mồn một bầu ngực mềm mại đi khắp cơ thể tê tái hết ng mấy bác ạ. Sau đó ẻm bắt nằm ngửa và ôm lấy t thì thầm vào tai nói em thư giãn cho a nhé, rồi nhìn nhìn t hôn 1 cái nhanh. Bố nào k kiên định có khi đè ẻm ra luôn r ng gì đâu toàn làm trò kích thích tinh thần (mặt t lúc đó như muốn nổ banh óc). Xong ẻm tấn công vô thằng em của t. Được một lúc thì có vẻ ẻm mệt (lúc ngoi lên ngướng cổ là biết) nhìn nhìn mình cười cười nữa. Thề luôn chả tập trung nổi để cho ra. Được một hồi lâu t mới nói về sự tích t k đi đc osen là chưa em nào làm t ra đc 2 lần vì hết giờ. Ẻm mới nhìn đồng hồ bảo chết cha hết giờ. T mới nhận ra là ở đây 70p. Cũng quên béng mất vì chỗ khác 90p. Thôi thì lấy đt ra làm cái vé nữa để tiếp tục cuộc chơi. Em 35 này rất trì nhé. Quyết cho mình ra thì thôi. Đây mới vào hết bài của ẻm. T thấy thương ẻm nên cũng tập trung dùng 100% não để phối hợp. Nào là bào bé bú sữa, 69 các kiểu, sau bài nóng lạnh thì t chào thua. Thằng em t co giật đùng đùng như động kinh các bác ạ. Còn 40p còn lại thì ẻm đi lại bài chân cho t và ôm nhau tâm sự. Niềm nở ra về.

Phần khoẻ: kinh nghiệm chắc lâu năm đi được lực cho gymer

Phần mệt: dùng hj để ra cho t, nhưng cũng bj khá nhìu á nha. Đầy đủ skill em bé bú sữa, nóng lạnh, đá trứng cút, mút trụ,...

Csvc: 8
Face: 9.5
V1: cam siêu êm vn
V2: no lipid
V3: vừa tay
V4: tập trung 100% não nên nhớ là có nhiều nước
Điểm cộng bù cho 35 là da dẻ trắng mịn màng, êm ái ôm thích lắm. Giọng nói kích thích tinh thần như thôi miên. Tính cách ngây thơ, đôi lúc giống nóc nhà :)) bởi mới đồng điệu cảm xúc được để phối hợp chứ.

Tic 490x2
Tip 700x2
Locker 40 vì trà gừng good

Mình đi 70p hơi khó ở đây k biết có cách nào cho mình thêm thời gian chứ ẻm khuyên mình là vào thư giãn trc r massage. Mình gymer rất chú trọng massage hơn thư giãn á @Massage Masteri 79