World Cup Q.1 Trăng đêm nay cao quá - Nàng Queen86

Lượt xem: 993

quýt ú

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/11/22
Chủ đề
9
103
26
32
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đầu tiên cảm ơn Camapro , cơ sở Massage Queen và bác Uchiha Itachi đã tạo điều kiện để quýt tôi được trải nghiệm ở Queen!!! Sao khi gửi xe lên phòng tiếp tân thì được lễ tân tư vấn các gói dịch vụ mình chọn gói Onsen 2 ,sau đó chọn KTV trên iPad để ý số 86 lại không thấy mặt hình sao em trai lễ tân cũng tư vấn về KTV 86 đo tò mò nên chọn em. Tiếp theo locker dẫn lên phòng đến nơi gửi locker 50k cafe. Vào phòng lớn thoáng , sạch sẽ, bồn tắm rộng rãi , giường thì 2 người nằm còn dư CSVC OK . Quá trình mình xin lướt qua chút giai đoạn sao đây nhận xét về em ktv86 Gương mặt ít đi nét thanh xuân nhưng mà nhìn ở góc đối mặt hay ở trên nhìn xuống vẫn có nét đẹp riêng, body mình đây mảnh mai giống kiểu tiêu chuẩn của những cô gái Trung Quốc bây giờ , chiều cao mình nghĩ khoảng trên dưới 1m62 nhấm chừng, da trắng thịt thơm . Massage khỏe: kỹ thuật có, chịu khó xóa bóp bài bản không qua loa Massage mệt: phần này quýt xin sơ lượt quýt thích những cái hôn như người tình , thích kiểu tôi đứng em quỳ BJ cho quýt ..... cả việc nhỏ nhặt dùng bình giữ nhiệt để giữ tình đầu khi bôi lên người để không cảm giác lạnh nói chung là quýt thấy có một sự chuyên nghiệp ở em!!! quýt xin đừng trải nghiệm với em ở đây . Tip em :1200k trên phòng. Sau đó đến quầy thanh toán (code WC+400k) , cuối cùng gửi em trai dưới lầu 20k rồi về.

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
108
449
352
0 ₿
Bé ốc thay mặt bé 86 cảm ơn anh đã đến thăm ạ, Ốc rất mong được đón tiếp anh vào lần sau ạ ahihi

• Like
Điểm cảm xúc: quýt ú