Trăng hoa hôm nay thôi - mai hãy nghỉ

Lượt xem: 840

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sói Trùm

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
23/10/19
Chủ đề
3
6
7
34
0 ₿
Chào các anh em,

Sau lần đi ở quận 8 thì tôi được nhân viên giới thiệu thêm cơ sở ở Gò Vấp và quận 1. Nay tôi quyết định qua đây trước vì chỗ này cũng lâu, hẳn các em đã chuyên nghiệp hơn.
Sau giờ làm là tôi phăng ngay đến đây, gửi xe các kiểu tôi vào phòng chờ gặp anh lễ tân khá nhiệt tình, vì cũng không quá muộn nên còn nhiều em để lựa chọn. Sau một hồi quyết định tôi chọn bé 33, anh đó bảo là bé mới nhưng cách làm vẫn như nhau nên cũng muốn thử.

Sau một lúc ngồi chờ tôi được nhân viên dẫn lên phòng như lần trước. Em đứng chờ sẵn và nhỏ nhẹ mời tôi vào phòng. Sau khi giúp tôi cởi hết quần áo máng lên, em hướng dẫn tôi vào xông hơi. Sau ngày dài làm việc tôi cũng muốn vào đây xông hơi một chút cho đỡ mệt. Phòng xông hơi khá là okie, nhiệt độ vừa phải nên xông cũng thoải mái. Em đã cầm sẵn khăn chờ tôi ra để lau người. Sau khi xông hơi tôi cùng em "lên giường" bắt đầu trận chiến.

Em bắt đầu tới từng bài massage bằng tay, rồi chỏ và gối giúp tôi thư giãn vô cùng. Vừa massage em vừa trò chuyện rất vui, em này chắc có khiếu hài hước lắm.
Sau khi massage tôi lại cùng em xuống phao tắm tiên, ở đây được cái có phao lại, nó bồng bềnh nhưng cũng không kém phần hấp dẫn. Cứ thế tôi và em bập bềnh trên phao mà cứ ngỡ ở xứ sở thần tiên. Từng đường lưỡi em rà trên người kết hợp với bộ ngực, hệ cam nhưng vô cùng săn chắc làm tôi điếng người. Vừa mân mê em vừa thủ thỉ vào tay kích thước lắm anh em ạ. Bất chợt em ngậm đầu c* rồi BJ một cách điêu luyện, với màn này tôi đành thất thủ và out rất nhiều, chắc là do cả tuần rồi không ra.

Em tắm lại rồi tôi mặc quần áo xuống lại phòng chờ.

Ở đây cơ sở vậy chất nhìn chung khá giống bên q8, chỉ khác vị trí đặt để: 9đ
Face: 8đ, nhìn được.
3 vòng: hệ cam, eo thon, mông không đẩy đà mấy: 8đ
Kỹ thuật: em nhiệt tình lắm: 8.5đ
Tổng thiệt hại: 500k + TIP bằng vé

Em này nhìn mặt ưa nhìn thôi nhưng kỹ thuật okie, anh em có thể ghé thử và cho thêm nhận xét nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.