Cần Thơ Trăng lên đỉnh núi trăng tà , Anh lên đỉnh núi là nhìn thấy em 39

Lượt xem: 1,349

1thoidamchot

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
12
25
13
0 ₿
Đang lướt fb thì thấy chương trình giảm 50% giá vé bên dubai, thế là mình nhắn cho ad xin code rồi phi thẳng đến luôn, lúc mình qua tầm 21h , gặp anh lễ tân lịch sự tư vấn các loại giá vé và áp dụng code cho mình , mình chọn vé onsen 1 để trãi nghiệm giá vé là 800 có giảm giá còn 400 . Vừa nhìn vào ipad là bị ấn tượng liền với bé 39 nên mình chọn ngay và lun . Tính tiền vé xong mình qua phòng thư giãn chờ tầm 5p thì nhân viên mời mình lên phòng số 2
Nhận xét :
Csvc đẹp , phòng thơm có xông tinh dầu , nước ấm , phòng xong hơi có xã rất thoải mái
Điểm 10/10 không có điểm trừ
Xông hơi xong thì bé đợi mình ở ngoài từ lúc nào không hay
Đánh giá về bé :
Face : 8/10 xinh, dâm
V1 yếu V2 thon V3 to đúng gu mình 7/10 trừ 3đ vòng 1
Bé tầm 1m60 vừa người
Mình với bé vào bồn tắm , bé tắm cho mình ok còn có chương trình hun toàn thân kích thích run cả người , bé BJ nhẹ sau đó lau khô và lên giường thôi
Mình yêu cầu bé mx khoẻ trước vì mx mệt xong r bị tụt mút lắm , bé mx khoẻ cũng tạm được phần này mình chấm bé 7 điểm thôi vì mình cảm nhận vẫn chưa tới
Bù lại phần mx mệt bé làm thì rất ư là tuyệt vời , trường nuru mình tê tái tâm hồn , ráng kìm lại để bé BJ mình nhắm mắt nằm yên mà hưởng thụ đến lúc ra, bé lau chùi sạch sẽ thì nằm tâm sự với mình một lúc rồi tắm rồi ra về .
Về tới nhà nằm kế vợ mà cứ mơ tưởng tới bé thôi , có cơ hội mình sẽ qua với bé nữa.
Tick : onsen 1 giảm 50% = 400k
Tip : 1000k
Tip locker : 100k
Tổng đánh giá 9/10 về cơ sở từ csvc đến nv đều ok cả có dịp mình sẽ ghé ủng hộ tiếp

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Chúc mừng bác , nghe nói có mấy ẻm mới mà chưa tới trải nghiệm hết được :ami-(33):

XkCantho

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
2/11/21
Chủ đề
38
444
232
Cần Thơ
0 ₿
Ngon ngon hết nước chấm