Q.5 - Tránh bão nhưng nắng cực với em 98 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Tránh bão nhưng nắng cực với em 98

Lượt xem: 516

sonthanh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
4
46
24
0 ₿
Thấy bên này mới khai trương nên đến thử như thế nào, nhìn hình KTV và CSVC khá ok. Nên thử vé thư giãn 2 cái 499k
Tới nơi và vào phòng thấy rất ưng ý, rộng rãi đầy đủ, bồn cũng to, giường cũng to, nằm thoải mái, ghế sofe cũng rộng, mình thích cái gi đó rộng rãi nên vào là ưng bụng

về 98 thì rất ok
Mặt: đánh giá 8/10, đẹp (có sửa mũi nhẹ thì phải). face xinh kute
V1: vừa tay, hàng thật
v2: Bth
v3: cũng ổn áp với mình
da trắng sáng, mịn, đẹp, dáng minhon mình dây nên cũng hợp gu

lần 1 tắm bồn rồi em đưa vào phao trong phòng riêng, phòng phao có kiếng lúc làm nhìn tăng độ hưng phấn, em cũng trườn bò các kiểu, hôn hít BJ CIA đầy đủ
lần 2 ra giường đấm bóp, em tay nghề massage khỏe ổn, đấm có lực. Thái độ vẫn rất vui vẻ, và màn vui vẻ ở shot 2 em tiếp tục trườn thái, BJ, hôn khắp người, phần đá bi em làm khá lâu, Bj cũng lâu và hầu như 90%, sau đó quay lại 69 để hôn em, lúc này nước em cũng khá nhiều, chọt chọt vô làm em rên vì sướng. Hôn xíu cả 2 cùng bắn shot 2
nằm nghỉ xíu rồi tắm, xong xuống làm tô mì bò rồi ra về. Tip em 1200k như vé, thêm locker 50k, giữ xe 10k

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: AeRon and Massage Blackpink

Massage Blackpink

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
21/10/23
Chủ đề
13
106
51
0 ₿
dạ cảm ơn a trai dành thời gian trải nghiệm dịch vụ bên e ạ chúc a trai luôn thành công và đồng hành cùng blackpink ạ

AeRon

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/9/21
Chủ đề
0
38
31
0 ₿
Wow mừng bro sung sướng , đọc bài của bro ch gì thấy quắn qéo hết cạ người