Tránh mưa với 09 TB3

Lượt xem: 1,959

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

RedBull07

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
16
35
46
0 ₿
Nắng lâu quá, lâu quá rồi. Cũng như trong người đã tích tụ bao tinh túy bao ngày qua. Chỉ chờ trực để tuôn trào ra ngoài. hehehehe
Hôm qua cũng thế, một hôm chuyển trời. Trời như nóng lắm rồi, chỉ chờ một cơn mưa rào giải tỏa. Trong lòng mình cũng vậy, chỉ chờ để tuôn ra một lần. Và trong ngày mưa tầm tã ấy mình quyết định tìm đến TB3 trốn mưa.
Đến nơi hôm qua thì hóa ra không phải một mình trốn mưa nơi đây. Cũng đông anh em đồng dâm phết. Các anh em nằm la liệt ở phòng đợi, hahaha, anh em chung chí hướng có khác. Ai cũng dòm quanh 1 vòng rồi nhìn nhau tươi cười. Có bác ướt như chuột mới vào như mình. Có người đã thăng hoa xong vừa mới xuống nằm để bình tâm trở lại. (Chả biết nằm nghỉ để bình tâm hay vẫn còn nuối tiếc cảm giác bay bổng hihi)
Mình mua vé xong đợi xíu thì lên thẳng phòng luôn. Bỏ đồ ra chui vào phòng xông cho ấm người cái đã. nay tự dưng trở chời làm mình mẩy cũng ê ẩm xíu. hehehe. Lạnh quá họa mi chả hót được. Cứ xông xíu cho nó ngóc đầu dậy đã.
Xông được xíu thì em cũng bước vào. Một em gái da hơi ngăm tướng cao cao bước vào. Lúc em quay lại chào mình thì hình như em tầm 24 tuổi.
Em cũng nở nụ cười tươi như hoa nhưng trong mắt sao thấy nhiều xao xuyến quá. Mà thôi cứ vào tắm đã rồi đấm bóp cho khỏe.
Về phần đấm bóp thì đúng như mình mong đợi. Đúng hôm nay mệt trong người mà em lại đấm bóp tốt nữa. Khỏe cả người ra luôn các bác ạ.
Đấm bóp xong thì em nó cũng xin phép mình thư giãn. Nãy giờ em nó chà chà làm thằng nhỏ cũng cương lên chút rồi, không có núp núp như lúc mới vào nữa. Đến đây rồi thì chiến tiếp thôi chứ ai dừng lại bao giờ đâu. hhahahha
Đến đây em nó mới dạo tiếp cho thằng nhỏ cương cứng rồi dựng đứng lên luôn. Em lấy tay vờn thêm xíu rồi bắt đầu Bj. Em Bj miệt mài đến lúc thằng nhở giật giật chư chờ trực tuôn trào mới quay lại dùng tay tăng tốc đến khi thằng nhỏ tuôn trào mới thôi. Mình gồng người lên và cuối cùng cũng thăng hoa sung sướng...
Vẫn chưa hết giờ nên ngồi tâm sự lại với em nó xíu. Em nó số 09 làm từ 12h đêm đến 1,2h sáng lận các bác. Em còn nói mình hôm nào về trễ hay nhậu trễ thì cứ ghé thăm em.
Không phải teen trắng bóc, nhưng cái thái độ của em lại làm mình dễ chịu.
Hẹn em lần sau gặp tiếp.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Được đó. Khoái cài nhậu xong mà gặp mấy bé thái độ dễ mến vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: 090khong090
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.