Q.10 Tránh nắng tại PA

Lượt xem: 1,070

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
53
34
0 ₿
Sau khi ký hợp đồng thất bại với PSG, hói tui bùn bèn đi tìm nơi giải tỏa , trưa nắng mún mọc lại tóc, tui ghé lại PA cho tóc ngừng mọc, tìm 1 bé cute nhỏ giúp mấy cọng tóc vừa mọc đã bạc , chào hói tui là bé qly mặc 1 set váy đen quyến rũ , ngồi nc vài câu hói tui cũng từ biệt em sau vài thủ tục quen thuộc chọn cho mình bé tai mèo 01 rồi ung dung vô phòng xông đợi bé , xông hơi ra thấy bé chưa vào tui ngồi nghịch đt 1 tí thì cũng nghe tiếng gõ cửa , đôi tai mèo chào tui làm tui rạo rực quá, gương mặt nhìn có vẻ dịu dàng nhưng ẩn dấu nét dâm tiềm ẩn , bé lau người cho tui xong thì cả 2 tiến vào bồn, nước cũng khá ổn, vừa đủ ấm bơi khá thoải mái , bé bắt đầu khều khều thằng ku của tui một cách cố ý , tay tui cũng bắt đầu vuốt ve cơ thể em chậm rãi rồi luồn tay vào v4 một cách điêu luyện như khi tui xoay compa thời đỉnh cao kkkkk , cả 2 chả ai thua ai , người sốc người mốc khám phá nhau , chán rồi thì dời lên giường.
Bé đấm khỏe cũng ổn nhưng với tui thì hơi yếu lực, có đá nóng , túi thảo dược cũng ổn áp
bắt đầu thoa dầu, lúc này mới cảm nhận được bầu sữa của bé êm ái chạy dọc sóng lưng rồi rẻ xuống khe mông , rồi tới đùi và chân, xoay người bé lại tiếp tục đi ngược từ dưới lên, nhưng lúc ở ngã ba bé đã bắt đầu BJ nhè nhẹ tạo cảm xúc cho tui rồi, trườn lên thì 2 tay tui tóm láy 2 bầu sữa bé xoa nhè nhẹ , rồi xoa xuống mông bé , bờ mông đàn hồi tốt quá lỡ tay vỗ cái hơi mạnh , bé véo iu tui nói là anh vỗ nhẹ nhẹ mới thích kkkk , nghe cái hứng quá xoay bé lại húp sò, tay thì vỗ mông , bé cũng liếm cây kem của tui nhiệt tình, 15p sau tui cũng xả hết đạn dược, nằm ôm bé 1 lúc mới đi tắm lại trước khi về.
trời đã bớt nắng, tạm biệt PA và đi về
tip bé 900
tic onsen nhờ thủ tục còn 630
locker 50

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and nhimxu

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
anh hói giờ ký hợp đồng vs CLB PA Relax hả anh =))