Q.1 Tránh nóng giải nhiệt với 05 DBQ1

Lượt xem: 729

Seven86

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/5/24
Chủ đề
1
3
5
37
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chào ae SG mấy nay vào hè với cái nóng rát mặt, cái thời tiết nóng kiểu này thì đi mátxa Osen là quá đúng bài.

Alo tới Dubai book trước số 5 để tránh bị kẹt phòng và tránh trường hợp bé kẹt khách yc. Đến Dubai sớm hơn với giờ hẹn lễ tân nên đc mời vô phòng thư giãn nằm nghỉ mệt chút, dù sao cũng mới chạy xe ngoài nắng mệt vô nằm thư giãn máy lạnh cho khỏe. Đang nằm thư giãn sung sướng đc chừng 5p thì ôi đệt ở đâu ra 1 *** khách Hàn Xẻng vô matxa Dubai, *** khá đông hình như là 8 người, do *** đông nên tạm thời ko có phòng nên cả đám Hàn Xẻng cũng vô phòng thư giãn chờ, ui mấy cha nội nói chuyện um sùm ồn ào mất hết ko gian yên tĩnh để mình thư giãn chờ phòng.

Sau khi có phòng, đc lễ tân dẫn lên phòng xông hơi xông khô trước.
10p sau thì em 05 gõ cửa bước vào
Ngoại hình: xinh xắn dễ thương, mặt nét nhìn tây, nhẹ nhàng, bao tình cảm, hay cười tươi rất vui vẻ. Phải nói là bé nó khéo ối giời ơi luôn.
Chiều cao: 1m65-1m67
Nặng: chắc tầm 55kg là cùng
V1: 8đ, to tròn bóp ngon lành.
V2: 9đ, eo ót thon đã ôm sướng.
V3: 8đ, to, láng mịn, rất lý tưởng nếu chơi doggy hehe.
V4: 7đ ngon, móc lóp vết máng thoải mái.

Mấy ae nào từng đi qua số 37 thì có thể
hình dung ra em này ngoại hình giống như số 37 nhưng mặt bé nét xinh hơn nhiều.

Sau màn xông hơi xông khô thì mình và em cùng vào bồn tắm, em tắm rửa mơn trớn và rên kích thích y như trong phim JAV.

Matxa nuru, BJ kỹ thuật của rất cao,matxa bú liếm, 69 đủ kiểu như trong phim soapland của JAV, kỹ thuật BJ lút cán của bé tuyệt vời và cuối cùng là màn bắn pháo hoa Cum in Alo, do mình bắn bất ngờ quá nên em k đỡ kịp bắn hết lên ngực của em và Cum in Alo luôn, xong bị em nói a hư quá trời, ra mà k nói trước làm e đỡ k kịp luôn ah!

Kết thúc buổi matxa, xuống ăn tô mì bò trứng tẩm bổ quá đã.
Bé đưa mình xuống mà k quên ôm 1 cái thắm thiết trong thang máy. Và hun 1 cái tạm biệt nó tình cảm làm sao đó trời. Thấy cưng
Tip bé: 1.500k
Giữ xe 10k
Tổng kết: em 05 này đạt 8.5/10, trình độ kỹ thuật ngang ngửa em Thỏ số 11 cũ.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đã dành thời gian đến thăm đặc khu và có trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 105 ạ....Chúc huynh một buổi vui vẻ ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Seven86

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Love
Điểm cảm xúc: Sgdd