Tranh thủ đi masage trước khi cách ly tập 2

Lượt xem: 2,698

Nghienchich

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/7/20
Chủ đề
2
112
40
32
0 ₿
Chào anh em diễn đàn!!!

Dịch bệnh lại tràn lan nữa rồi, ko biết có bị cách ly nữa hay ko. Bản thân ế lâu năm, nên tranh thủ dịch bệnh chưa bùng phát nhiều đi massage xã stress, để bin cách ly cái là thôi roiif luôn.

Lượn vòng vòng nhớ tới PA relax thôi vòng qua quận 10 dù hơi xa.

Gửi xe vào trong gặp lễ tân làm thủ tục xong, ngồi uống nước tầm 3 phút thì locker dẫn phòng. Vào phòng dc ít phút, có tiếng gõ cửa 1 cô bé bước vào. Cô bé có gương mặt nhìn phúng phính làn da trắng, nhìn cute lắm. Em chào tui nhẹ nhàng, rồi ân cần giúp tui thay đồ, xong quấn khăn và vào xông hơi! Không nhớ là phòng mấy nhưng có vẻ như phòng xông hơi không được nóng cho lắm, chắc chưa chỉnh cao lên nên ngồi chừng 5p rồi chui ra ngắm em. Em thì vẫn đang đứng cạnh bồn để pha nước. Tui bước tới nhẹ nhàng ôm em từ sau, em có chút giật mình nhưng cũng để tui ôm! Em bảo: “Nước được rồi mình tắm cái cho mát nghen anh!” Em dìu tui vào bồn, tui ngâm mình trong khi em gội đầu, rồi chà kỳ từng vùng trên cơ thể tui! Đặc biệt là khu vực thằng e của tui em chà gội rất kỹ. Xong thì em xả nước và tắm lại bằng nước không cho tui. Bước ra lau mình và lên giường nằm để em bắt đầu massage khỏe.

Bé đấm bóp rất bài bàn và đủ bài do người đang tê tái mà được bé đấm bóp quá sướng nên nằm hơi lim dim. Đang nằm thì cảm nhận có 1 cái gì đó lỏng lỏng lạnh lạnh chảy dọc sống lưng. Em nói giờ em làm thái nha anh. sau câu nói đó của em tui như được đưa lên 9 tằng mây vậy.Tui cảm nhận được 2 quả bưởi của em lướt từ dưới lòng bàn chân lên mông rồi lưng. Quá đã... Rồi em lật tui lại và chà trước! Tới ngay chỗ thằng đệ thì em kẹp nó vào giữa rồi xốc!

Sau cái màn masage Thái thần thánh đó của em là thằng đệ tui nó cứng lắm luôn. Em vẫn chưa gì đâu, em bắt đầu rà lưỡi từ 2 bên bẹn, lướt nhẹ 2 hòn bi và thằng em ! Người tui nó cứ tê tái hết cả lên với em. Rồi em xoay hẳn người xuống mà mút lấy mút để thằng đệ tui, liếm trứng nữa trời ơi! Lúc này đôi bàn tay tui bắt đầu hoạt động, xoa bóp đôi gò bông của em thật vừa tay và săn chắc, đầu ti nhỏ màu hồng nhìn càng thêm kích thích. Còn cô bé của em thì ôi thôi…khóc nức nở luôn. Và em thì càng kích thích với từng hành động của tui, em càng kích thích thì em càng mút liếm nhiệt tình và mãnh liệt hôn. Sau hơn 15p thì tui cũng chào thua em! Quá nhiệt tình và quá tuyệt vời luôn! Em tiếp tục dùng tay mà xốc cho thằng đệ tui ra hết rồi sau đó mới dùng khăn lau sạch sẽ, và tắm lại cho tui.

Xong xui 2 đứa nằm ôm tâm sự. “ Em nói e là bé 06 khi nào a đến đây thì nhớ e nha “ 06 thật nhí nhảnh.Chắc phải quay lại tìm e nữa chứ ko cách ly cái là toang. Ko có chỗ để xã stress.

Tip e 500k bằng vé thôi.

Sẽ tìm trong ít ngày nữa.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,727
1,953
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã ghé ủng hộ và đưa ra nhận xét. Muội chúc huynh có một buổi tối thật vui vẽ!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Nghienchich

mocthichchim

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/18
Chủ đề
0
216
23
34
0 ₿
bác có sát khuẩn chim trước khi hun không? nước của bé ngọt không ạ?

HoangAnhBT

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/7/20
Chủ đề
1
69
11
0 ₿
dịch này TP.HCM mình lmf mạnh tay lắm. Không sao đâu

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Số 6, chắc có dịp sẽ đi em này vì cũng “địa” em khá lâu nhưng chưa có time để đi.