Tranh thủ được cái vé 50% tại Phát Tiến - SBD 19

Lượt xem: 855

Chuột Bạch Mun

Massage Lão Thành
24/9/17
272
52
33
Chào anh em , lại là Tý đây. Sau một thời gian theo dõi hóng hớt các kểu thì cuối cùng Tý thấy rất ưng cái massage Phát Tiến, do cơ sở mới nhìn sang nữa mà quan trọng là đang có chương trình khuyến mãi free vé thái , mắt nhắm mắt mở sao đến lúc 10h tối thì mới biết không phải giờ vàng nhưng vẫn còn cái là giảm được 50% và chỉ có 2 loại vé Thái hoặc Onsen. Tý quyết định chọn vé Onsen yêu cầu bé 08 thì báo kẹt nên đi random vậy.

Sau khi chọn vé xong thì lên lầu sẽ có phòng thư giản y như hình, có sẵn cái pc cho ngồi chơi , còn không thì nằm nghe nhạc cũng được, nếu chiếu mấy cái F.tivi thì chắc đã.

Phòng massage mới, trải sỏi, bồn tắm có nút đều khiển, phòng xong thì cực nhanh, đều khiển điện tử, quên chụp cho mấy bác xem , nói chung hình up sao ngoài nó vậy , 9đ .

vào xông hơi các kểu rồi qua xông khô xong thì bé đang ngồi ghế ngoài chờ, trùi ui mê xông quá bé vào mà không hay luôn, bước ra cái bé lấy khăn lau rồi đưa lại ghế 2 đứa ngồi làm quen, bé giới thiệu số 19 . nhìn trắng trẻo face cũng xinh xinh, sờ thử thì v1 mềm mềm hihi, rồi một hồi 2 đứa vào tắm , ta nói cái bồn sục nó đã lắm, tăng giảm lực nên vào rất thoải mái, kèm theo đôi tay của em và cặp ngực tấn công liên hồi trong bồn làm tui không biết đâu là tay đâu là nước nữa , 2 đứa quần nhau cũng 15ph trong bồn rất là sướng , sau đó bé dìu tui ra lau khô rồi đưa lên giường.

Massage khỏe bé khá chịu làm , đấm ấn các kểu , vừa đấm vừa hỏi thăm xem đủ lực chưa , đấm một hồi người cũng bắt đầu nhẹ hơn đánh giá 7đ .

Massage mệt . phải nói là rất mệt khi em bắt đầu màn đi lưỡi rất tê, đi sống lưng một phát mà người nổi da gà vậy sau đó em bắt đầu đổ dầu và dùng cặp ngực mềm mại trườn , hầu như không thiếu chỗ nào, nhất là cái phần mông khi em lướt cặp ngực qua đó , xoay xoay cảm thấy cái đầu ty nó lướt lướt rất kích thích , em đi xuống dưới chân rồi bắt lật người lại em trườn lên dùng chiêu bánh mỳ kẹp thịt rất chuyên nghiệp , sau một hồi em mới tiếp tục tấn công lên nữa , tui ôm em lại hôn nhẹ em lên tai , rồi lên môi em, nó ngọt ngào sao. Tăng tốc , em bắt đầu ngậm lấy nhóc nhỏ bj một cách sâu lắng tui lúc này khám phá hang động ẩm ướt của em mà cứ thế tui bị out trong vòng một nốt nhạc , ta nói rất sướng , out rồi mà vẫn còn giật giật mấy cái, em vuốt rồi vắt đến từng giọt . rất là có tâm luôn.

Sau khi kết thúc mọi thứ em để tui nằm yên rồi lại đầu giường bắt đầu xoa bóp đầu cho tui một hồi để hồi sức và đưa tui vào tắm lại tý.

Tổng kết một buổi đi rất đáng trải nghiệm với em 19 này. Tý hẹn gặp em dịp sau thôi, hy vọng còn khuyến mãi hihi

Tic giảm 50 con 450 ,
Tip 900
Pv 50k

• Like
Reactions: MrxXx and An9x
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • trai mới lớn trai mới lớn:
    Vé 600k là 1 slot hay 2 slot vậy bác.
  • T Thien tei:
    Ai Bình Dương biết cafe chòi khu vượt vĩnh tân chỉ em với
  • hazand hazand:
    Sao điệp vụ mở trễ vậy @Lục A Ka nhiều điệp viên chỉ đi trưa dc thôi.
  • JackLoren JackLoren:
    Các cơ sở nào quẹt thẻ dc các bác nhỉ
  • MrxXx MrxXx:
    JackLoren nói:
    Các cơ sở nào quẹt thẻ dc các bác nhỉ
    hầu như đều có đó bạn, bạn đi quận nào
  • thanhtung93 thanhtung93:
    P.A, Dubai quận 1, Dubai bình tân và hình như Kim Huy cũng có thì phải
  • MrxXx MrxXx:
    rishel59 nói:
    Mấy gói có nude là mới vô mấy e cởi đồ lun à bác. Mình thix sờ v4 bao lâu tùy thích à bác
    hãy mạnh dạn thử là biết ngay à bạn, lần đầu thì cứ để mấy pé hiếp trước :D
  • JackLoren JackLoren:
    MrxXx nói:
    hầu như đều có đó bạn, bạn đi quận nào
    gò vấp bác ơi
  • Q quangtran91:
    Có bác nào di massage khỏe nhưng lướt và art trong ks 4 5 sao o ag chưa ? Cho em tí kinh nghiệm
  • Hibicus Hibicus:
    Hôm nay có điệp vụ ko các mem ơi
  • Hibicus Hibicus:
    Bác mod @Lục A Ka check inbox em với ạ. Thanks bác mod
  • devilstock devilstock:
    @Lục A Ka bác Luc check inb e với
  • Phong032019 Chat Bot:
    Phong032019 has joined the room.
  • Phong032019 Chat Bot:
    Phong032019 has joined the room.
  • T Traimoilon 1995:
    Các bác cho e hỏi là cái mã khuyến mãi trên app camapro khi tới là mình đưa ra thui hay sao các bác. Có bác nào sử dụng mã khuyến mãi trên app rùi cho e biết với ạ.
  • El_Nino09 El_Nino09:
    @Traimoilon 1995, zô camopro bấm cơ sở bạn muốn đi, lấy mã xong tới cơ sở trình mã đó cho lễ tân thôi bạn
  • K ku94:
    Chào các cụ, em mới tham gia dd :D
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào các anh em tuần mới
  • Minh Dự Minh Dự:
    @Lục A Ka, Bác cho em xin làm nhiêm vụ vs ạ
  • Bé chưa biết Bé chưa biết:
    Lục A Ka nói:
    chào các anh em tuần mới
    chào bác, chúc bác tuần mới vui vẻ
  • Gymerdamdang Gymerdamdang:
    bác Lục AK cho e xin cái cod trải nghiệm thứ 7, cn tuần này vs ah!
  • Điệp Viên 007 Điệp Viên 007:
    bác chỉ lấy điệp vụ trong ngày thôi à
  • H huỳnh phúc khang:
    massage tokyo đi các bác
  • H huỳnh phúc khang:
    36 ngon phếch nha các bác
    Mở ảnh nền