Tranh thủ được cái vé 50% tại Phát Tiến - SBD 19

Lượt xem: 907

Chuột Bạch Mun

Massage Lão Thành
24/9/17
272
52
33
Chào anh em , lại là Tý đây. Sau một thời gian theo dõi hóng hớt các kểu thì cuối cùng Tý thấy rất ưng cái massage Phát Tiến, do cơ sở mới nhìn sang nữa mà quan trọng là đang có chương trình khuyến mãi free vé thái , mắt nhắm mắt mở sao đến lúc 10h tối thì mới biết không phải giờ vàng nhưng vẫn còn cái là giảm được 50% và chỉ có 2 loại vé Thái hoặc Onsen. Tý quyết định chọn vé Onsen yêu cầu bé 08 thì báo kẹt nên đi random vậy.

Sau khi chọn vé xong thì lên lầu sẽ có phòng thư giản y như hình, có sẵn cái pc cho ngồi chơi , còn không thì nằm nghe nhạc cũng được, nếu chiếu mấy cái F.tivi thì chắc đã.

Phòng massage mới, trải sỏi, bồn tắm có nút đều khiển, phòng xong thì cực nhanh, đều khiển điện tử, quên chụp cho mấy bác xem , nói chung hình up sao ngoài nó vậy , 9đ .

vào xông hơi các kểu rồi qua xông khô xong thì bé đang ngồi ghế ngoài chờ, trùi ui mê xông quá bé vào mà không hay luôn, bước ra cái bé lấy khăn lau rồi đưa lại ghế 2 đứa ngồi làm quen, bé giới thiệu số 19 . nhìn trắng trẻo face cũng xinh xinh, sờ thử thì v1 mềm mềm hihi, rồi một hồi 2 đứa vào tắm , ta nói cái bồn sục nó đã lắm, tăng giảm lực nên vào rất thoải mái, kèm theo đôi tay của em và cặp ngực tấn công liên hồi trong bồn làm tui không biết đâu là tay đâu là nước nữa , 2 đứa quần nhau cũng 15ph trong bồn rất là sướng , sau đó bé dìu tui ra lau khô rồi đưa lên giường.

Massage khỏe bé khá chịu làm , đấm ấn các kểu , vừa đấm vừa hỏi thăm xem đủ lực chưa , đấm một hồi người cũng bắt đầu nhẹ hơn đánh giá 7đ .

Massage mệt . phải nói là rất mệt khi em bắt đầu màn đi lưỡi rất tê, đi sống lưng một phát mà người nổi da gà vậy sau đó em bắt đầu đổ dầu và dùng cặp ngực mềm mại trườn , hầu như không thiếu chỗ nào, nhất là cái phần mông khi em lướt cặp ngực qua đó , xoay xoay cảm thấy cái đầu ty nó lướt lướt rất kích thích , em đi xuống dưới chân rồi bắt lật người lại em trườn lên dùng chiêu bánh mỳ kẹp thịt rất chuyên nghiệp , sau một hồi em mới tiếp tục tấn công lên nữa , tui ôm em lại hôn nhẹ em lên tai , rồi lên môi em, nó ngọt ngào sao. Tăng tốc , em bắt đầu ngậm lấy nhóc nhỏ bj một cách sâu lắng tui lúc này khám phá hang động ẩm ướt của em mà cứ thế tui bị out trong vòng một nốt nhạc , ta nói rất sướng , out rồi mà vẫn còn giật giật mấy cái, em vuốt rồi vắt đến từng giọt . rất là có tâm luôn.

Sau khi kết thúc mọi thứ em để tui nằm yên rồi lại đầu giường bắt đầu xoa bóp đầu cho tui một hồi để hồi sức và đưa tui vào tắm lại tý.

Tổng kết một buổi đi rất đáng trải nghiệm với em 19 này. Tý hẹn gặp em dịp sau thôi, hy vọng còn khuyến mãi hihi

Tic giảm 50 con 450 ,
Tip 900
Pv 50k

• Like
Reactions: MrxXx and An9x
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • loveofsex loveofsex:
    Thichmass007 nói:
    @loveofsex công nhận bác đoán hay thật, xém trúng
    them câu trúng là được code giảm 50% hic. xin du di mà hok được kkk
  • Thichmass007 Thichmass007:
    @loveofsex Chơi game mới thôi bác
  • loveofsex loveofsex:
    đang đu hôm nay kkk. chọn 40 khả năng cao
    Cũng hên xui lắm bác, kk
  • Hunghao Hunghao:
    làm thế nào để bài mình đăng xuất hiện ở trang đầu của diễn đàn vậy?
  • 6sauchin9 6sauchin9:
    bài nào bác
  • Hunghao Hunghao:
    bài đăng report đó, nó cứ ép mình đăng vào cơ sở mình đi chứ không thấy cho đăng trên trang nhất
  • 6sauchin9 6sauchin9:
    rp thì vào đúng mục chứ bác, còn đăng trang nhất là sao, vào thấy đủ chỗ mà.
  • lubo lubo:
    sao bài rp của mình bị xoá vậy ta? mod ơi
  • Bao Cục Sức Bao Cục Sức:
    có vi phạm quy đinh kg bác
  • loveofsex loveofsex:
    Hunghao nói:
    bài đăng report đó, nó cứ ép mình đăng vào cơ sở mình đi chứ không thấy cho đăng trên trang nhất
    bài đăng xong để mod duyệt mới hiên lên đó bác
    Lâu lắm mới được trúng giải, mà chưa thấy Ad gửi tn, kk
  • thanhtung93 thanhtung93:
    thường sau khi xác nhận có dùng thì khoảng 3 rưỡi 4h mới gửi bác ơi
    Ad đã gửi tn cho mình rồi, kk
  • cuonghoib6 cuonghoib6:
    Tối nay ai đi Dubai Luxury Q1 chung không? Inbox giờ đi chung cho vui nè
  • A Chat Bot:
    Anh bao has joined the room.
  • đẹp độc lạ đẹp độc lạ:
    cuonghoib6 nói:
    Tối nay ai đi Dubai Luxury Q1 chung không? Inbox giờ đi chung cho vui nè
    tui nè bác
  • A Chat Bot:
    Anh bao has joined the room.
  • T Trần Hùng ST:
    chào bac. lâu rồi chưa đi vường mai . giá sinh viên thôi.. em út đổi hết rồi nên nhờ locker thôi bac .. giá sinh viên nên bác cứ mạnh dạn trải nghiệm rồi chia sẽ anh em
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào anh em cuối tuần
  • Ha Lan Ha Lan:
    Chào Bác Lục
  • Hungmassage0910 Hungmassage0910:
    Chào Bác Lục, nay có tuyển điệp viên ko bác.
  • Likegirl Likegirl:
    Chào bác Lục
  • M Minhhieu10909:
    Ae cko mình xin yếu kiến về bé o8 với nge kể ok lắm mà ko biết sao tính ckiều nay đi thử kkk
  • loveofsex loveofsex:
    Minhhieu10909 nói:
    Ae cko mình xin yếu kiến về bé o8 với nge kể ok lắm mà ko biết sao tính ckiều nay đi thử kkk
    bé nào bác
    Mở ảnh nền