Q.3 Tranh Thủ Sướng Con Trym Cùng Em KTV 84 Bên Tokyo Q.3

Lượt xem: 186

dannyquang0

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/5/24
Chủ đề
1
2
0
sài gòn
0 ₿
Tình cờ get được code free của ad, lần đầu đi massage nữa nên cũng háo hức chuẩn bị đồ đi. Cả một tuần dài bao nhiêu sì trét, bao nhiêu tinh binh dồn hết vào thằng em không có chỗ xả, cũng ko dám xả tào lao.
Đánh giá đầu tiên về em 84 này là trẻ và rất dễ thương, gương mặt khả ái, kèm thêm là cặp mông to và đẹp, một đôi bầu ngực tuy không to nhưng vừa tầm tay. Màn khởi động trong bồn phải nói là quá tuyệt vời, cô bé dùng cơ thể nuột nà cùng cặp mông to tròn mịn cứ thế mà lướt đi, vừa làm em vừa kết hợp thêm kỹ thuật kích thích nhẹ nhàng, tiếp đến màn BJ đầy ướt át và phải out trước sự dâm đãng của ẻm.
Ra giường, em đi tiếp bài massage khỏe ( em làm rất ổn, đấm vừa lực rất sướng người), bài nuru toàn thân chà ngực chà bướm ướt đẫm, em uốn éo như phim JAV luôn. Rồi cũng tới màn BJ, em lút cán rất kỹ thuật, nhẹ nhàng và khá phê, đi theo đó là những cơn rên theo từng nhịp của em khi vét con sò mộng nước, bờ mi khép chặt cũng ko thể che được sự dâm đãng của em. Đỉnh cao sự sung sướng này là khi những tinh binh thoát khỏi nòng, cơn sướng tê mê chạy dọc sống lưng. Xong xuôi, 2 anh em nghỉ ngơi trò chuyện 1 chút rồi mới chia tay nhau ra về.(Vẫn nhớ những lúc rên rỉ của em đến tận nhà ... )