Q.1 Trao đổi võ thuật với thần dâm Dubai !!!

Lượt xem: 1,512

AdamLang

Trung Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
25
205
44
32
Tphcm
1 ₿
Sau loạt dự đoán kết quả bóng đá cuối tuần , vận may lại đến với trận Mu . Code về vậy nên xách đít đi liền . Chợt nhớ đi Dubai cũng nhiều mà đi hụt ddcn 19 . Thôi lần này phải trải nghiệm cho bằng được.

Book em xong chạy đến lấy phòng . Xông hơi tầm 10p vừa chín tới thì nghe lục đục em vào. Ấn tượng đầu tiên là đập vô mặt là 2 bình sữa chà bá lửa , thôi đúng tủ rồi nhanh chân vào bồn mà khám phá.

Chuyện ai nấy làm , em thì lo tắm rửa vệ sinh từ đầu tới chân , sạch sẽ chân tơ kẽ tóc . Mình thì có nhiệm vụ riêng là bú sao cho hết sữa trong bình , miệng em la làng nói mình hư nhưng tay thì cứ dí dí vào . Máu dồn lên não liền vắt em lên thành bồn để xử tiếp cô bé:ami-(40):. Quần quật trong bồn đc 10p thì thôi lên gường , để lâu nữa chắc gục trong bồn luôn.

Mass khỏe cũng đầy đủ các bước cơ bản lưng chân tay . Nhanh chóng qua phần khỏe để tới tiết mục chính . Xoay người lại để em thoa dầu toàn bộ thân trước để em bắt đầu trườn thái . Cặp ngực sừng sững lướt tới đâu da gà da vịt nổi tới đó, cảm giác vừa lạnh vừa mềm đi tới đâu phê tới đó. Sau đó em cho cô bé và cậu bé gặp nhau , em cà hẩy cà hẩy như hieuthuhai . Trong đầu mình nghĩ lỡ mà lọt vào thì thôi rồi :ami-(25): Cà hẩy xong rồi để cô Sáu gặp chú Chín .Đụng tới đâu là là nước chảy tới đó. Người gì đâu mà lắm nước thế nhỉ :ami-(34): Trụ được 5p thì vỡ òa chịu ko nổi nữa.

Tắm rửa lại xong tạm biệt em ra về , xuống phòng làm tô mì bò để lấy lại sức.

19 đúng là danh bất hư truyền . Thân hình bốc khói , gương mặt xinh đẹp và trò chuyện rất vui vẻ
V1 thì khủng có lẽ top 1
V2 mềm mại
V3 V4 phổng phao , nước thì như thác lũ

Cám ơn BTC vì tạo điều kiện cho mình 1 buổi trải nghiệm ưng ý.

Xin chào quyết thắng và hẹn gặp lại

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bác vui vẻ cùng bé cưng 19 :cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
44
522
196
0 ₿
Hồi chiều có nghe bé nó kể về anh khách làm bé nó giật pặc pặc luôn, liệu đó có phải là bác chủ thớt ???

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mời bác đến đặc khu trải nghiệm cùng bé kưng ạ:cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mời bác đến đặc khu trải nghiệm giật pặc pặc cùng bé kưng ạ:cuteonion41:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
221
1,763
1,265
0 ₿
Em 19 này đúng huyền thoại rồi, mà vòng 1 thì có to nhưng cũng k đến mức to khủng bố đâu. Chúc mừng bro ngon chym. Khuyến khích bro đi thử máy bay Boeing 33 còn thần dâm hơn 19 nữa, báo trước yếu yếu coi chừng bị em 33 hút hết tinh mà lết về luôn đó =)) nhược điểm của em 33 thì là nhan sắc 5.5đ nếu thực sự quan trọng nhan sắc đẹp thì ko nên book 33 nhưng kỹ thuật và tuyệt chiêu hấp tinh đại pháp của em 33 thì thiên hạ vô đối =))

• Like
Điểm cảm xúc: Nguyễn kaka

Nguyễn kaka

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/8/22
Chủ đề
3
82
32
0 ₿
33 bận chuyện gia đình nghỉ dài hạn rồi bro hôm qua lạc đường ở bình Tân cay quá book dubai xui 19 thì đèn đỏ 33 nghỉ dài hạn thế là đi Số 3x cũng tàm tạm

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
44
522
196
0 ₿
Theo tính toán của tui là hôm nay bé nó ok rồi, mà chắc là bảo trì cơ sở nên chắc mai là làm lại đi :)